Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

nhắc 1 lần nữa anh em rút mercatox thì né ví ETH ra nha, em và rất nhiều người đang bị nó giam payment chưa có pay về ETH. Anh em rút qua ví khác nhé

DKM thằng admin mercatox , ETH thì đang bay mà nó ko trả :mad::mad::mad:

nhắc 1 lần nữa anh em rút mercatox thì né ví ETH ra nha, em và rất nhiều người đang bị nó giam payment chưa có pay về ETH. Anh em rút qua ví khác nhé

DKM thằng admin mercatox , ETH thì đang bay mà nó ko trả :mad::mad::mad:
Yên tâm.Khi nào Eth lên 1k nó sẽ trả.Coi như nó hold dùm mình :v

supporter reply mình rồi, nó bảo đợi nó check. Đợi thêm xem sao.

rồi, đã đc thanh toán,

Done - sorry for delay. Thanks for understanding.

ví meo của mình cách đây 5 ngày là 180$ bây giờ đã 280$ không biết nên sell hay giữ lại mấy token đang lên giá. sợ lại rớt. có gan thì làm giàu

ví meo của mình cách đây 5 ngày là 180$ bây giờ đã 280$ không biết nên sell hay giữ lại mấy token đang lên giá. sợ lại rớt. có gan thì làm giàu
coin nào mà ghê thế bác :eek:

ví mình hơn 100 loại lận, hình như đang lên lala. rfr. poly, cs, mấy ngày trươc có 180, tối qua 230, sáng nay 260, bây giờ hơn 280. đà đang lên mà sợ nổ

ví mình hơn 100 loại lận, hình như đang lên lala. rfr. poly, cs, mấy ngày trươc có 180, tối qua 230, sáng nay 260, bây giờ hơn 280. đà đang lên mà sợ nổ
nó đang lấy lại đỉnh cũ thôi bác ... lo gì :eek:

lala tăng x2 mình cũng đang hold coin này, và bán lúc chiều.

chắc ăn tầm 20 củ cho con hydro này bác nhỉ
Cậu cheat dc nhiều ko, mình dc có 1 acc + thêm mua dc có 6 acc ở facebook với 4rum. Ngày xưa mình còn hay cheat chứ giờ toàn đi mua + trade thôi.

Cậu cheat dc nhiều ko, mình dc có 1 acc + thêm mua dc có 6 acc ở facebook với 4rum. Ngày xưa mình còn hay cheat chứ giờ toàn đi mua + trade thôi.
em thì được 1acc nên hold. Với lại chỉ chơi free chứ ko có khả năng đầu tư như bác, hehe.

em thì được 1acc nên hold. Với lại chỉ chơi free chứ ko có khả năng đầu tư như bác, hehe.
coin này lúc làm tưởng rác mà giờ tăng khiếp quá, chắc nhiều người lúc reg còn chẳng để ý đến nó nên giờ ko bị xả. Chứ giá hiện tại là cao rồi, mình lên sàn là xả thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom