Airdrop Project Hydro - coinex.com - Đếm ngược Hydro (Project Hydro) lên sàn - Đời nở hoa hay bế tắc :)

Hủy hết lệnh đi mấy bác, nghe em, nếu coin cùi thì dù bất kể lên sàn nào nó cũng lẹt đẹt nhưng coin này dự án lớn, cộng đồng nó chưa đông lắm. Hình như hôm nay nó ra bounty để phát triển thêm cộng đồng. Coin rác thì khi lên sàn sẽ đạt target cao nhưng tầm vài tuần nó tụt thảm hại nhưng con này bắt đầu từ 1sts đấy các bác. Và nó k phải dạng bump 1 phát 1 như ucash rồi chìm hẳn mà nó lên giá từng chút 1

Sai lầm của thằng chủ hydro là cho ae quá nhiều coin để ae lên tiền kk =)) :p

Sai lầm của thằng chủ hydro là cho ae quá nhiều coin để ae lên tiền kk =)) :p
Cung vậy cho như vậy k phải nhiều đâu bác, mà nhiều người ngỡ là rác nên chẳng làm nhiều thành ra nó k bị xả sml. Với lại nó đâu biết đc dự án nó đang thành công đc nhiều người ủng hộ đâu

hôm nay Hydro lên sàn Coinex - ngày mai HBZ lên sàn .... toàn kèo ngon :rolleyes::rolleyes:

Nghe nói hydro chuẩn bị lên bittrex, binance, huobi , ko biết có k , thấy trong group bọn nó nói thấy đã vl :D

Em thấy 30 sts khả thi chứ 50 60 trong thời gian tới thì hơi khó. Muốn bán đc thì phải có thằng chịu móc tiền ra mua cái đã.Volume ít cũng phải vài chục nghìn $ thì mới hi vọng xả đc giá cao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week