Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
cái mà b nói hoàn toàn có thể là dan dựng,

khi biết trước ip của promote.

giả tạo nick fake, giả k biết trước ip.

các b nên nghĩ theo cả 2 hướng thanden vu khống và promote scam.

Thế sao bạn không động não mà nghĩ rằng làm sao thanden biết trước IP của prommo?

bạn này như người nước ngoài..tiếng việt chắc đọc ko hiểu..topic kia thanden ghi rõ là ip của thằng fake yh nhờ mod tìm ra xem IP của ai..sau đó tìm ra IP của promo.. còn kêu thanden biết IP của promoto thì bằng cách nào cậu làm thử đi, xem biết IP của thanden mà thanden ko biết..ko làm được thì im cmn đi...
b mới là người k hiểu tiếng việt và k hiểu mình nói gì.

sao b lại khẳng định câu của thanden là đúng sự thật.

sao b k nghĩ thanden biết trước ip của promote và tự chat, tự giả vờ không biết ip của nick fake là ip của promote?

Thế sao bạn không động não mà nghĩ rằng làm sao thanden biết trước IP của prommo?
thì mình mới nói b và nhiều người k chứng minh được điều đó, nó còn là câu hỏi chấm sao lại chuyển sang câu khẳng định

thì mình mới nói b và nhiều người k chứng minh được điều đó, nó còn là câu hỏi chấm sao lại chuyển sang câu khẳng định
thế theo bạn thì thanden làm cách nào để có được cái IP đó..nói ra xem

bạn này như người nước ngoài..tiếng việt chắc đọc ko hiểu..topic kia thanden ghi rõ là ip của thằng fake yh nhờ mod tìm ra xem IP của ai..sau đó tìm ra IP của promo.. còn kêu thanden biết IP của promoto thì bằng cách nào cậu làm thử đi, xem biết IP của thanden mà thanden ko biết..ko làm được thì im cmn đi...
mình nghĩ bạn mới là ko hiểu rồi :))

nếu prommo là scam thì ban luôn nick thằng 1or0 luôn đi
tại sao???????

giờ thằng tù ra tòa, thằng tù đi tù 10 năm thì thằng luật sư của thằng tù cũng 10 nằm à,

thế theo bạn thì thanden làm cách nào để có được cái IP đó..nói ra xem
thì mình mới nói mọi người và mình đều không biết được, nên đó còn là câu hỏi. sao các b lại chuyển nó thành câu khẳng định là thanden không biết trước ip của promote14

Hại não quá,13 trang rồi vẫn chưa thể túm váy được
Trùng IP thì xác cmn scam rồi
Bác thanden gì lôi cái bằng chứng ra cho lẹ rồi kết cmn vụ án mạng này cho lẹ đi :cool:

bây h bảo bạn promo vào đây nói xem có bao giờ nhìn thấy cái link dạng vngoogle ko.. chả lẽ đang giao dịch, khách hàng quẳng cho cái link cũng k biết ? thu mua PP đến hàng nghìn $ mà đến cái link dạng vngoogle cũng k nhớ thì nhớ đc gì nữa ? cậu promo đã ko lên tiếng để chờ mod vào xem xét rồi thì bạn trẻ 1or0 cũng trật tự hóng mod phán đi

bây h bảo bạn promo vào đây nói xem có bao giờ nhìn thấy cái link dạng vngoogle ko.. chả lẽ đang giao dịch, khách hàng quẳng cho cái link cũng k biết ? thu mua PP đến hàng nghìn $ mà đến cái link dạng vngoogle cũng k nhớ thì nhớ đc gì nữa ? cậu promo đã ko lên tiếng để chờ mod vào xem xét rồi thì bạn trẻ 1or0 cũng trật tự hóng mod phán đi
cách quăng link chỉ là 1 trong nhiều cách, ví dụ send chuyển file cũng check được ip

Đó là việc mà thanden phải chứng minh mà ban. đó là mấu chốt của vấn đề ^_^

Cái này prommo muốn thanh minh mình vô tội thì phải chứng minh được thanden đã biết trước IP của mình và dàn dựng cảnh lấy ip qua yahoo để scam. Chứ thanden nó không có biết trước được IP của prommo thì chứng minh cái gì? Không hiểu hay cố tình tỏ ra không hiểu. Bây giờ thằng ăn cắp muốn phản lại nhân chứng thì phải tự tìm bằng chứng ngoại phạm chứ.

thì mình mới nói mọi người và mình đều không biết được, nên đó còn là câu hỏi. sao các b lại chuyển nó thành câu khẳng định là thanden không biết trước ip của promote14
muốn lấy IP thì 1 là nhờ MOD ( điều này ko thể )
2 là gửi tool gg đến YH promoto như thanden làm với thằng fake YH,mà log chat promoto thì ko có( nếu có thì ko phải cãi ntn )
từ 1 và 2 -> thanden ko biết IP promoto.. bạn đã rõ chưa...

Cái này prommo muốn thanh minh mình vô tội thì phải chứng minh được thanden đã biết trước IP của mình và dàn dựng cảnh lấy ip qua yahoo để scam. Chứ thanden nó không có biết trước được IP của prommo thì chứng minh cái gì? Không hiểu hay cố tình tỏ ra không hiểu. Bây giờ thằng ăn cắp muốn phản lại nhân chứng thì phải tự tìm bằng chứng ngoại phạm chứ.
bạn ko hiểu rồi. để lấy đc IP thì có nhiều đường như mình nói từ lâu rồi. vì vậy bên bị ko cãi đc cũng là chuyện bt. còn bên nguyên bằng chứng lại thiếu. nếu muốn kết tội người ta thì phải đủ ;) mong chờ cái đó. bạn ra tòa cũng vậy thôi. ko thể theo phán đoán đc

2 là gửi tool gg đến YH promoto như thanden làm với thằng fake YH,mà log chat promoto thì ko có( nếu có thì ko phải cãi ntn )

sao b k biết lại khẳng định thanden nhờ mod là không thể???????????

k chỉ có cách duy nhất check ip là quăng link nhé, send chuyển file cũng check được

thiển cận. mới có vụ mod scam đấy =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week