Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
mình đã xem toàn bộ bằng chứng logchat được up trên tất cả topic mà b report và mod lập :D
đó 1 phần..nếu doc hết log chát của tớ thì sẽ k cãi nữa...

Nếu promoto đưa ra proof thanden đã lấy ip của mình bằng cách gửi link, gửi file từ trước vụ việc xảy ra thì promoto vô tội.
Nhưng promoto không đưa ra được > rồi đổ cho mod giúp thanden lấy ip, điều này là vô căn cứ, không có bằng chứng.
thứ nhất là cách lấy ip k chỉ có duy nhất 1 cách quăng link b à.

thứ 2 là bằng chứng thanden đưa ra thiếu căn cứ, k có phần chụp hình check ip, mặc dù có kế hoạc up sọt scam sao lại quên phần quan trọng chụp hình này.

mấy vụ report scam trước mình thấy member đều có phần chụp hình này :D

up lên thi bạn nói ko tin có thể edit , ko up thì nói sao ko up , cho nó teamview cho nó xem luôn :D
nếu là mình đi report mình sẽ up đầy đủ chứng cứ chứ k up up mở mở :D

mình cũng rảnh =))

thối té sau 12h quay lại xem kết quả của mod :D

thứ nhất là cách lấy ip k chỉ có duy nhất 1 cách quăng link b à.

thứ 2 là bằng chứng thanden đưa ra thiếu căn cứ, k có phần chụp hình check ip, mặc dù có kế hoạc up sọt scam sao lại quên phần quan trọng chụp hình này.

mấy vụ report scam trước mình thấy member đều có phần chụp hình này :D
nếu promoto bị lấy ip, vậy promoto phải có proof chứng minh mình bị lấy chứ bạn, chẳng lẻ thanden thần thánh tới nỗi lấy ip mà promoto không biết gì, ít ra cũng gửi file, link, ảnh gì chứ :)
ai có thể lấy ip mà không gửi cho victim gì hết ? :eek:

up lên thi bạn nói ko tin có thể edit , ko up thì nói sao ko up , cho nó teamview cho nó xem luôn :D
nó có chịu xem đâu cứ cãi tren topic kiu pm yahoo đưa cho coi thi k chịu mà cứ cãi cho dc...vãi mấy thánh đó quá

Ủa? mình k lầm là cậu ở Huế, học cấp 3 Nguyễn Huệ mà :(
Bạn mình trong này rất nhiều thằng học Nguyễn Huệ và Quốc Học mình nhớ đâu đó cũng từng chém gió là mình học trường đó để mua bán nói chuyện cho nó thân thiết mà thôi . Còn mình học cấp 3 ơ hai phòng và học đại học ở hn chứ không liên quan gì đến Huế cả

Bạn mình trong này rất nhiều thằng học Nguyễn Huệ và Quốc Học mình nhớ đâu đó cũng từng chém gió là mình học trường đó để mua bán nói chuyện cho nó thân thiết mà thôi . Còn mình học cấp 3 ơ hai phòng và học đại học ở hn chứ không liên quan gì đến Huế cả
lại chém gió với ai đó là ở Huế học Nguyễn Huệ :)) ( chỉ hỏi thôi sao có tật giật mình thế :D )
rồi nói bị hack nick khi bị report khi ko phải vì nick fake lại nói ko log đc nên báo bị hack , bạn nói kiểu gì bạn cũng nói đc

nếu promoto bị lấy ip, vậy promoto phải có proof chứng minh mình bị lấy chứ bạn, chẳng lẻ thanden thần thánh tới nỗi lấy ip mà promoto không biết gì, ít ra cũng gửi file, link, ảnh gì chứ :)
ai có thể lấy ip mà không gửi cho victim gì hết ? :eek:
mình đã nói rồi.

nhắc đi nhắc lại hoài, thôi té tối 12h quay lại xem kết quả của mod :D

Lại là Đà Nẵng à. Mình bắt đầu ngờ ngợ ra chuyện này rồi. @NgoCaTin cũng ở đà nẵng nhỉ :D

Đúng mình ở Đà Nẵng thì sao bạn , trước h mình vẫn ko biết bác prommo2014 là ở Đà nẵng nhé , vẫn chưa gặp mặt lần nào :)

Đừng có nghĩ trên đời này ai cũng xấu như bạn :) Tối ngủ gác tay lên trán mà suy nghĩ về lờin ói của mình đi :D

xong vụ này dù không biết kết quả là thế nào..nhưng đề nghị bác admin nên xem xét lại thăng chức lên cho cậu legialoc là mod chính thức của box..vì hầu hết trong các vụ scam chỉ thấy có mình cậu ấy điều tra và điều tra theo tới cùng các vụ để tìm sự thât...ngoài ra hiếm khi thấy hoặc là k có mod nào khác nhảy vào làm nhiệm vụ của mình...vãi :confused:
có một sự ... nho nhỏ

:) chà , qua 1 đêm ko onl thấy lắm trò nhỉ. Xin lỗi chứ đọc mấy chục trang mà thấy xàm lồng. Trong đây , bao nhiêu bạn gd vs ô @prommo14 bị scam đâu . lên tiếng cái nào ? Hay chỉ có ông thanden " xém" bị scam lập thớt.Rùi nguyên 1 bầy hội đồng mà chả biết mô tê gì ?
Mình đã kêu ông @prommo14 up các prof gd ngày trước khi bị ban mà ko chịu up nên mình đành chịu. Cái này tự ông hại ông thui. Login và chụp cái bản sao kê là xong.
Thứ 2 : Mod @legialoc đã nêu rùi đó , IP này gần như là cố định 2 tháng qua. Thiếu gì cách có IP ? temview cũng hiện nhé , chưa chắc phải send link y!m. MÌnh đã nêu quan điểm ngay trang 6 rùi.
Bằng chứng IP này ko đủ pháp lý. Còn lại chờ mod@legialoc cung cấp thui. Mình chóng mắt xem sau phim còn có kịch ko ? Đời này lắm trap lắm. Chưa bik ai là con cờ của ai cả.

thấy tên prommo2014 không ngừng pr tên tuổi 1 cách kì lạ khó hiểu, nếu đã có đủ bằng chứng thì bannick toàn bộ nick hắn kể cả nick chính và nick clone để forum, khỏi tốn dung lượng :D

:) chà , qua 1 đêm ko onl thấy lắm trò nhỉ. Xin lỗi chứ đọc mấy chục trang mà thấy xàm lồng. Trong đây , bao nhiêu bạn gd vs ô @prommo14 bị scam đâu . lên tiếng cái nào ? Hay chỉ có ông thanden " xém" bị scam lập thớt.Rùi nguyên 1 bầy hội đồng mà chả biết mô tê gì ?
Mình đã kêu ông @prommo14 up các prof gd ngày trước khi bị ban mà ko chịu up nên mình đành chịu. Cái này tự ông hại ông thui. Login và chụp cái bản sao kê là xong.
Thứ 2 : Mod @legialoc đã nêu rùi đó , IP này gần như là cố định 2 tháng qua. Thiếu gì cách có IP ? temview cũng hiện nhé , chưa chắc phải send link y!m. MÌnh đã nêu quan điểm ngay trang 6 rùi.
Bằng chứng IP này ko đủ pháp lý. Còn lại chờ mod@legialoc cung cấp thui. Mình chóng mắt xem sau phim còn có kịch ko ? Đời này lắm trap lắm. Chưa bik ai là con cờ của ai cả.
cái gd trước đây nói lên đc gì ? , nói là ko scam à ? , buồn cười vãi :D

thí dụ...hôm qua tôi thắng cá độ và tôi làm ăn đc nên tôi giữ uy tín,qua hôm sau tôi xỉn quá nên nhắn tin cá độ thua 100 củ.. hết vốn làm ăn thì gian hồ thì kím tới nhà thì cậu làm như thế nào....... hôm qua khác,hôm nay khác..hôm nay không thể giống hôm qua :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week