Waiting for Answer prommo2014 - nghi vấn SCAM ! (Cần vào trả lời)

Status
Not open for further replies.
1. Giờ test cái lấy ip đó chuẩn ko...
2. Nếu chuẩn, coi log chat xem thanden lấy ip lúc nào, nếu hôm nay thì có lẽ 99% là scam.
Giờ test xong rồi hỏi @prommo14 thế này:
- Tại sao nick yahoo fake có ip trùng với ip đăng nhập 4rum và chính bạn xác nhận đã xài ip đó ????

Oh,giờ cho cái poof check ra ip của pro ,mà lại trùng hợp thế nhở.
Hoặc team qua máy cua pro là biết có nick fake không ngay mờ

1. Giờ test cái lấy ip đó chuẩn ko...
2. Nếu chuẩn, coi log chat xem thanden lấy ip lúc nào, nếu hôm nay thì có lẽ 99% là scam.
Giờ test xong rồi hỏi @prommo14 thế này:
- Tại sao nick yahoo fake có ip trùng với ip đăng nhập 4rum và chính bạn xác nhận đã xài ip đó ????

mình đang bỏ qua trường hợp là @thanden vu khống mình vì bạn ấy không thù không oán và chả có lý do gì mà vu khống mình nhưng đã đến nước này thì đầu tiên mình phải hỏi bạn ấy lại từ đâu bạn ấy có info IP đó và up cái proof đó lên giúp mình . Mọi người làm rõ vấn đề đó trước đi đã còn vụ IP mình mình đã nói như cm ở trước , mod @legialoc check kĩ lại giúp mình

mod có thể team coi log chat và lich sử lấy ip @legialoc....do sơ suât tớ k chụp hình mà đi coppy ip thui nên giờ k thể có proof bằng ảnh nữa @prommo14

Đơn giản mà. @thanden test thử vai nick yahoo của anh em trên mmo là chứng minh được :D

mod có thể team coi log chat và lich sử lấy ip @legialoc....do sơ suât tớ k chụp hình mà đi coppy ip thui nên giờ k thể có proof bằng ảnh nữa @prommo14

Thế phải tìm xem, @thanden lấy cái ip 123.26.69.74 đâu ra mà chuẩn thế :). Nếu @thanden vu khống bạn, thì cậu ấy lấy ip trước, sau đó vu khống cho bạn ????

bạn đang làm mình nghĩ theo 1 hướng khác đấy , bạn chuẩn bị mọi công cụ để up sọt thằng scam vậy mà lúc chụp được ip thì bạn lại không chụp lại cái ảnh màn hình . nhưng mình vẫn không nghĩ bạn vu khống hay cố tình đổ oan cho mình đâu . mình đang tìm 1 lời giải thích hợp lý cho cả bạn lẫn mình . mod @legialoc check giúp mình ip nick prommo2014 đăng nhập lần cuối cùng sau khi bị band là IP nào nha

Đơn giản mà. @thanden test thử vai nick yahoo của anh em trên mmo là chứng minh được :D
trc khi tớ check ip yahoo fake thi đã thử check cua bạn tớ,@legialoc có thể coi log chat,đã kiểm tra đúng là chính xác nên tớ đã dùng để check ip cua scammer

topic report ra đời thì có topic báo mất yh thì vui quá nhỉ :D

trc khi tớ check ip yahoo fake thi đã thử check cua bạn tớ,@legialoc có thể coi log chat,đã kiểm tra đúng là chính xác nên tớ đã dùng để check ip cua scammer

Vậy cậu up cái hình log chat có cái link đó lên là xong mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week