Tutorial proof homepage mới nhất

Status
Not open for further replies.
mình send mail nên những ai ko comment mail (hoặc inbox) mình sẽ ko gửi đc :)

send all :) auto này nó nhẹ như 1 trình duyệt nên cắm thêm cái khác cho đỡ phí vps nhé

1 vps / 1 acc :)

send all :) auto này nó nhẹ như 1 trình duyệt nên cắm thêm cái khác cho đỡ phí vps nhé

1 vps / 1 acc :)
Cho mình hỏi 1 vps 1 ngày mấy thế bạn ơi . Thấy bên TBN là withdaw nó pending lâu lắm thì phải :D

Cho mình hỏi 1 vps 1 ngày mấy thế bạn ơi . Thấy bên TBN là withdaw nó pending lâu lắm thì phải :D

rate nó fix về 0,07/ 1000 phút. Mình cắm acc premium thì thấy đc khoảng 3k phút 1 ngày :) rút thì proof đầu tiên là sau 30 ngày, proof thứ 2 là sau 5 ngày, mới rút 1 cái nữa hôm qua. Đợi xem mấy hôm nó paid :D

đi ngủ phát, các bạn cứ để lại mail , đêm dậy mình gửi 1 lượt :)

Site này mình cũng đang chơi, công nhận proof đầu chờ dài cổ luôn.
Ah, cho mình hỏi chút, khi bạn chơi site này bạn có gặp trường hợp nó đang chạy thì bị dừng lại và mình phải đăng nhập lại không? Mình hay bị vụ này lắm, có khi bị 2-3 lần 1 ngày mà không biết tại sao, mấy site auto khác mình treo thì không bị gì cả???! Không lẽ tại máy hay mạng của mình không đáp ứng được site này?

Site này mình cũng đang chơi, công nhận proof đầu chờ dài cổ luôn.
Ah, cho mình hỏi chút, khi bạn chơi site này bạn có gặp trường hợp nó đang chạy thì bị dừng lại và mình phải đăng nhập lại không? Mình hay bị vụ này lắm, có khi bị 2-3 lần 1 ngày mà không biết tại sao, mấy site auto khác mình treo thì không bị gì cả???! Không lẽ tại máy hay mạng của mình không đáp ứng được site này?

mình chạy = auto trên appserve nên ko bị treo :)

send all :)

1 tài khoản treo nhiều vps được không bạn ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap