PTC UNITED - Hợp tác chiến Bux Host - RB 100% - Uy tín - Công bằng - Minh bạch - Đơn giản - Nhanh gọ

Status
Not open for further replies.
clixder chua acctived mail dc, khong biet lam sao cho no send lai. mail acctived dday thot

Login vào tài khoản nó sẽ báo lỗi chưa active lúc đó bảo nó gửi lại mail

- - - Updated - - -

Konixa chưa nhận lần nào thớt ơi, vậy ra đăng kí sau thì phải chịu thiệt thòi hả @@

Phải rồi, làm vậy để khuyến khích mọi người đăng kí sớm khi site vừa mới ra, đưng để site ra lâu rồi mới đăng kí, người chậm bao giờ cũng phải chịu thiệt hơn người nhanh, lẽ công bằng mà

- - - Updated - - -

clixder bỏ vào PTCtool nó ko chạy @@

ủa, PTC tool chạy ngon mà nhỉ @_@

- - - Updated - - -

cậu ơi, xem minpay site Nten ở đâu nhĩ,

Lưu ý ở các site nTen lúc mới đăng kí mọi người phải vào phần view ads để đặt giờ reset ads rồi mới chạy được auto, ở auto sẽ hiện minpay hoặc ấn cash out => request payout để xem minpay

Mục scam site sao trắng tinh vậy nè :(
Mà chỉ RB HOT SITE PAYING vs DAILY NEWSITE à. Sao ko cho tên tìm cho dễ :(

Mà mình có thắc mắc Aurora vs mấy site min pay thấp ko RB thì cho lên làm gì Ô.ô

Last edited by a moderator:
Your ( Payza ) account is not verified and/or is not set. Correct it and try again.

Add payza vào chỗ nào nhĩ :-?

------------------

http://www.orange-bux.com nó băt invest rồi nhé tiếc 1$ quá :(((((((

Mục scam site sao trắng tinh vậy nè :(
Mà chỉ RB HOT SITE PAYING vs DAILY NEWSITE à. Sao ko cho tên tìm cho dễ :(

Mà mình có thắc mắc Aurora vs mấy site min pay thấp ko RB thì cho lên làm gì Ô.ô

uh, mình ko rb những trang đó, mọi người có thể ko ref cũng ko vấn đề gì, mình up lên cho ai thích add vào auto chạy cho đỡ phí tool, lúc đăng kí xóa phần ref đi cũng ok.

- - - Updated - - -

kycbux minpay 0.05 ít nt có nên rút về luôn hok

mì ăn liền cứ gom vào tầm 3-5 hôm là tốt nhất bạn ạ

- - - Updated - - -

Your ( Payza ) account is not verified and/or is not set. Correct it and try again.

Add payza vào chỗ nào nhĩ :-?

------------------

http://www.orange-bux.com nó băt invest rồi nhé tiếc 1$ quá :(((((((

Mục account => account setting => personal setting nhé

- - - Updated - - -

vobux.com sao auto hok chạy được toàn báo can't access url vậy mọi người

ban kiểm tra lại loại type đã đúng là Nten chưa, kiểm tra tên đăng nhập và pass cho đúng, chuột phải chọn start, nếu vẫn ko được thì tắt tool khởi động lại, vẫn vậy phải hỏi chủ tool thôi :D

mình nghĩ chủ thớt cũng nên RB cho ae đối với những site min pay =0, ngọai trừ 1 số site no min pay mãi (rất ít), còn đa số là sau khoảng vài ngày là nâng min pay lên 1 hoặc 2 >>> ý mình là bạn nên RB cho ae khi site thay đổi min pay, còn nếu ko thay đổi thì ko RB và nếu bạn cũng ăn nóng như ae thì cũng ko RB.
Những trang Buxhost min pay = 2, mình nghĩ RB cho lần 2 có thể lớn hơn 50% tý, thực sự rất khó đạt được 2$ sau khi có RB lần 2 ( cứ cho là 0.05/day * 40 = 2$ >>>>SCAM mẹ rầu)

mình nghĩ chủ thớt cũng nên RB cho ae đối với những site min pay =0, ngọai trừ 1 số site no min pay mãi (rất ít), còn đa số là sau khoảng vài ngày là nâng min pay lên 1 hoặc 2 >>> ý mình là bạn nên RB cho ae khi site thay đổi min pay, còn nếu ko thay đổi thì ko RB và nếu bạn cũng ăn nóng như ae thì cũng ko RB.
Những trang Buxhost min pay = 2, mình nghĩ RB cho lần 2 có thể lớn hơn 50% tý, thực sự rất khó đạt được 2$ sau khi có RB lần 2 ( cứ cho là 0.05/day * 40 = 2$ >>>>SCAM mẹ rầu)

Uhm, có thể mình sẽ có thay đổi 1 tẹo nhờ góp ý của cậu ;)

Up up up
* CÁCH HOẠT ĐỘNG CỦA HÔI
Hàng ngày mình sẽ cập nhật các site PTC mới nhất, tốt nhất, uy tín nhất, đang giả tiền hoặc đã scam.... tại Blog của hôi
Trang chủ http://ptcunited.blogspot.com/?view=sidebar
Mọi người đăng kí dưới link/banner giới thiệu của mình và click đều đặn đến khi mình có thanh toán sẽ RB lại số $ các bạn click được cho mình.
Tổng kết và thanh toán vào cuối tuần Thứ 7 hoặc Chủ Nhật
Số % tiền RB bạn nhận lại từ các site mình có thanh toán cụ thể với từng site áp dụng với bảng dưới
Min Pay
RB lần 1
RB lần 2
RB lần 3
$0
0%
0%
0%
$0.5
50%
50%
50%
$1
100%
50%
50%
$2
100%
75%
50%
$3
100%
100%
75%
>4$
100%
100%
100%

* CHÚ Ý
-) RB với tất cả các site trong Blog trừ các site thuộc thể loại AURORA và 1 số site đặc biệt mình Upgrade tài khoản và tuyển ref thì sẽ có chế độ bonus và RB riêng.
-) RB tối đa 3 lần/site, sau 3 lần mình sẽ ko RB nữa.
+) Các bạn đăng kí sau khi mình nhận được thanh toán lần 1 hoặc lần 2 cũng sẽ nhận %RB ở lần sau như những thành viên đã nhận RB lần 1 hoặc lần 2
-) Trang nào scam trước khi mình có thanh toán thì bỏ, có bằng chứng site scam cập nhật tại Mục SCAM SITE trong blog
-) Tiền RB bạn nhận được sau khi đã chia đều phí rút tiền ở site, ở các cổng thanh toán với tất cả những người cùng chơi (kể cả mình)
-) Mình RB cho các bạn 100% bằng LR và tỉ lệ Exchange với LR khi mình nhận thanh toán các site qua Paypal, payza sẽ như sau
1Payza = 0.8LR và 1PayPal = 0.9 LR tương đương với giá 1PZ = 17k, 1PP = 19k và 1LR = 21k
-) Các bạn có $ Paypal, Payza nhỏ lẻ từ các site PTC có thể pm mình exchange giúp cũng với tỉ lệ trên

Chết chết nguy hiểm quá, dùng auto click cũng sẽ dễ bị các admin của các site uy tín phát hiện nhé, hôm nay bị admin seosbux disable cash out không rút tiền được, viết thư hỏi nó thì nó trả lời

Mọi người dung auto cẩn thận, vào đây http://whatsmyuseragent.com/ copy user agrent của mình và sửa cái user agrent ở các site add vào auto đi cho chắc ăn nhé (chưa hiểu lắm nhưng cứ đổi cho yên tâm)

Sửa 1 trang nay thôi hay sửa tất cả danh sách các trang @@

Sửa 1 vài site uy tín và tốt tốt thôi, cụ thể là các site trong các mục HOT SITES - PAYING và TRUSTED SITES ở blog mình đó

- - - Updated - - -

all1tool làm sao hả chủ hội
ko biêt, mình xài PTC tool thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member