PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Sao bật tool lên cứ báo update , bấm ok thì nó cứ mãi update, không chạy được tí nào nhỉ???? có ai bị lỗi giống mình kô? mình đang dùng v1.65

nó báo update, mình ko update được ko nhỉ?
mình làm vậy nó vẫn chạy bình thường, có sao ko ta?

à, cái thằng avast nó chặn tool không cho update. Từ giờ trở đi chạy ô tô là cho avast tạm nghỉ vậy :D

- - - Updated - - -

tớ thì thêm s vào nó start 1 hồi rồi lại mất s -> login successful-> can't get bl :(
Xác nhận clixboom bị lỗi giống bạn này.

..Mình xin chỉ các bạn...Các bạn xóa cái update trong tool cũ đi...rồi tải 1 cái tool mới về...copy cái update trong cái tool mới và paste vào tool cũ..rồi mở tool cũ lên update là được...Mình thử và thành công...bạn nào làm hok được thì đừng cho mình ăn gach nhé....Chỉ muốn giúp các bạn thôi

chơi solo bik khi nào đủ minpay đây

Ai bị clixboom cant'get bal thì thêm chứ s sau cái http cái. vào site nó thấy ngay mà
mấy cái đơn giản mà cứ hỏi hoài :(
nếu vậy thì nói làm gì nữa cậu, cái đó ai chẳng biết. Tớ có nói ở trên đó là thêm s vào không được. Nó tự biến mất sau khi login thành công sau đó là can't get bl:binhsua112:

Ver bằng payza cho mau ! mà nó cũng không hổ trợ veri = doc tiếng việt =="
đâu có,tớ gửi nó doc tiếng Anh mà,tớ chụp ảnh passport gửi cho nó mà,thấy lâu quá nên sáng mới veri = payza rồi đang đợi nó xác nhận

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back