PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

đâu có,tớ gửi nó doc tiếng Anh mà,tớ chụp ảnh passport gửi cho nó mà,thấy lâu quá nên sáng mới veri = payza rồi đang đợi nó xác nhận
Nếu ver = payza thì có hiệu lực ngay lập tức ! chắc thông tin bạn cung cấp cho vil và payza bị sai rồi , mình sai có dấu cách mà bắt ver lại này :( ! login vào web click vào Account Balance tìm nghiệp vụ mà bạn chuyển tiền = payza click vào chữ completed để biết sai gì ?

sao nó báo + tiền vào wallet cho mình mà mình thấy nó có tăng gì đâu ta,kiểm tra thì nó báo + rồi,veri lại là trừ tiền PZ lần nữa à

sao nó báo + tiền vào wallet cho mình mà mình thấy nó có tăng gì đâu ta,kiểm tra thì nó báo + rồi,veri lại là trừ tiền PZ lần nữa à
Ừm bị trừ lần nữa , payza phải ver rồi nha ! Tên địa chỉ trong payza phải giống hoàn toàn với bên vil
Còn việc tiền không vào wall chắc phải vào face tụi nó báo thôi https://www.facebook.com/VilvinPTC

ko update dc bro oi
kiem tra lai ho cai
đây nè bạn .
..Mình xin chỉ các bạn...Các bạn xóa cái update trong tool cũ đi...rồi tải 1 cái tool mới về...copy cái update trong cái tool mới và paste vào tool cũ..rồi mở tool cũ lên update là được...Mình thử và thành công...bạn nào làm hok được thì đừng cho mình ăn gach nhé....Chỉ muốn giúp các bạn thôi

Thớt sửa update lại đi. cứ update liên tục.

PS: Thớt thêm chức năng lưu cheat của Aurora đi, nó hỏi liên tục 1 câu như nhau.

Trường hợp đặc biệt là tài khoản Liberty Reserve đã đăng ký xong xuôi hết rồi mà không thể nào đăng nhập được, nó ai bị như mình không vậy?

pass sai hả?
chú ý pass của nó ko dịch sang tiếng việt và thường hay có khoảng trắng ở đầu

Tình hình nhiều site buxhost tool ko click, phiên bản 1.66:
seosbux, fasterpaid, pinoyincomebux.com, balkanikaclix.com, noofferbux.com, bestlifebux.com, 3 anh em nhà họ PHD...nhìu nữa

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week