PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Sao phiên bản mới lại bỏ nút clear all cookie nhỉ. Thế muốn clear all cookie thì phải làm sao thế. Bôi đen tất cả rồi clear cookie à? :D

chủ thớt kiểm tra lại tool xem, mình nạp bằng thẻ ĐT nó cũng báo sai số srial hoặc mã thẻ giống bạn gì ở trên đó

Sao phiên bản mới lại bỏ nút clear all cookie nhỉ. Thế muốn clear all cookie thì phải làm sao thế. Bôi đen tất cả rồi clear cookie à? :D

Uh, cái này ít dùng nên làm như bạn là được rồi.

chủ thớt kiểm tra lại tool xem, mình nạp bằng thẻ ĐT nó cũng báo sai số srial hoặc mã thẻ giống bạn gì ở trên đó
Đã cập nhật lại cho bạn rồi.

Ai bị lỗi can't load plugin thì cài đặt Microsoft Visual C++ 2008 Redistributable vào.
Ai bị lỗi "don't send" hoặc bị restart lại thì vào folder plugins xóa 2 file Buxdev.dll, Ibuxers.dll hoặc xóa 2 site này trong tool đi.

Last edited by a moderator:
+ xem lại donkeymails giùm mình bạn ơi, click đúng 1ads rồi dừng (hiện ads1/120, ví dụ)
+ thêm http://ptccorner.com được ko bạn, cái này giống donkeymails
+ chỉ mình cách chạy trang urbanclix với (làm sao đăng nhập được, captcha slide 2 fit)

Tools ổn quá tks thớt

Hồi trước thì chạy được. Đột nhiên bi giờ nó cứ đơ ra. Mở không lên. Run as admintrator cũng chả thấy động tĩnh gì. Thế là sao hả thớt ?

+ xem lại donkeymails giùm mình bạn ơi, click đúng 1ads rồi dừng (hiện ads1/120, ví dụ)
+ thêm http://ptccorner.com được ko bạn, cái này giống donkeymails
+ chỉ mình cách chạy trang urbanclix với (làm sao đăng nhập được, captcha slide 2 fit)
+ nhiều khi tool đang chạy nhiều site 1 lúc quá cũng có hiện tượng báo status sai đó,mình gặp nhiều lần rồi,vd nó báo 5/100 rồi đứng luôn nhưng thực chất tool nó vẫn đang click vào = browser kiểm tra thì thấy đã click sạch.Trường hợp này hay xảy ra khi để Number of Thread cao,càng cao càng dễ bị các trường hợp này ( hôm bữa tui để 200 chạy bị quá trời ) : Login fail , Can't access url và Status bị đơ ... ( các bạn chỉ cần click phải chuột vào site nào bị vậy rồi Start là bình thường ngay thôi )
+ nếu giống donkeymail thì khi add site bạn chọn type là CashCrusader là tool chạy được
+ urbanclix phải copy cookie đưa vào tool mới chạy được để ngày mai mình làm bài viết hướng dẫn cách copy còn giờ mới đi mỗ con mắt về nhìn có 1 con nên thị lực hơi yếu nhìn vào màn hình lâu mỏi mắt quá phải đi ngủ sớm :(

Last edited by a moderator:
Tớ đang register các site bằng tool, cỡ 15 site rồi thì bị dis ra (xuất hiện một cửa sổ, có 2 lựa chọn là reset program và check online gì gì đó) . Khi vào Tool lại thì mấy trang vừa add chưa được tool lưu lại, vậy là mình phải add lại hết. Mong cậu có thể check và fix cho tool tốt hơn nhé :D.
ps: tại sao donkeymails tớ làm chọn đúng là CashCrusader rồi mà vào thì báo lỗi login fail, trong web vẫn đăng nhập bình thường nhá.

A7A4-2E4A-BE50-93B9-933C-C397-98FE-xxxx

da mua key 1 thang bang lr sao van chua su dung duoc
lan dau tien mua key ptctool nen chau biet mong duoc huong dan

U7487262

+ nhiều khi tool đang chạy nhiều site 1 lúc quá cũng có hiện tượng báo status sai đó,mình gặp nhiều lần rồi,vd nó báo 5/100 rồi đứng luôn nhưng thực chất tool nó vẫn đang click vào = browser kiểm tra thì thấy đã click sạch.Trường hợp này hay xảy ra khi để Number of Thread cao,càng cao càng dễ bị các trường hợp này ( hôm bữa tui để 200 chạy bị quá trời ) : Login fail , Can't access url và Status bị đơ ... ( các bạn chỉ cần click phải chuột vào site nào bị vậy rồi Start là bình thường ngay thôi )
mình cũng bị như vậy. vào ktra thì thấy ad vẫn còn nguyên

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week