PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

+ nhiều khi tool đang chạy nhiều site 1 lúc quá cũng có hiện tượng báo status sai đó,mình gặp nhiều lần rồi,vd nó báo 5/100 rồi đứng luôn nhưng thực chất tool nó vẫn đang click vào = browser kiểm tra thì thấy đã click sạch.Trường hợp này hay xảy ra khi để Number of Thread cao,càng cao càng dễ bị các trường hợp này ( hôm bữa tui để 200 chạy bị quá trời ) : Login fail , Can't access url và Status bị đơ ... ( các bạn chỉ cần click phải chuột vào site nào bị vậy rồi Start là bình thường ngay thôi )
+ nếu giống donkeymail thì khi add site bạn chọn type là CashCrusader là tool chạy được
+ urbanclix phải copy cookie đưa vào tool mới chạy được để ngày mai mình làm bài viết hướng dẫn cách copy còn giờ mới đi mỗ con mắt về nhìn có 1 con nên thị lực hơi yếu nhìn vào màn hình lâu mỏi mắt quá phải đi ngủ sớm

chờ bài hướng dẫn của bạn

của tôi mới chạy tool vào buxhost toàn login fail hết kiểm tra web đến tài khoản đều login dược cả thế là sao

- - - Updated - - -

của tôi mới chạy tool vào buxhost toàn login fail hết kiểm tra web đến tài khoản đều login dược cả thế là sao

Thấy còn nhiều người chưa biết cách copy cookie để đưa vào tool quá nên mặc dù con mắt chưa phục hồi hẳn cũng ráng cố gắng căng mắt lên để hướng dẫn giúp cho những ai chưa biết,cũng khá dễ các bạn làm theo các bước sau :
1. Mở FireFox > Bật Menu Bar ( bạn nào có sẵn thì khỏi ) > Click vào Tools > Chọn Add-ons
2. Ở tab Add-ons góc trên bên phải có ô Search all add-ons các bạn click vào đó và gõ từ khóa : " Live HTTP header 0.17 "
3. Cài Live HTTP header 0.17 vào và restart Firefox.
4. Lấy site urbanclix.net làm ví dụ,bạn mở site lên và đăng nhập thủ công = trình duyệt,đăng nhập vào rồi thì click phải chuột vào đại chỗ trống nào đó chọn View Page Info sẽ thấy như sau :
Click qua tab Headers,trong khung Request Headers kéo thanh trượt xuống dưới các bạn thấy dòng Cookie click vào và bấm Ctrl + C để copy ( 2 khung màu đỏ trong hình ).
5. Mở PTCTool lên chọn site urbanclix.net rồi click đúp chuột trái vào ra bảng Edit,các bạn xóa bỏ hết cookie cũ có sẵn trong tool ở cái khung màu đỏ trong hình rồi paste cookie mình copy ở trên ra đó :
6. Ok,quay lại tool click phải chuột vào site urbanclix.net chọn Start,xong.

P/s : Các bạn vào Help > chọn Changelog ở trên tool thấy site nào mà ktmmo để : " (use cookie in browser) " ở phía sau link thì đều dùng cách này để cho tool click,hoặc 1 số site vì lý do nào đó tool login không được mà ktmmo chưa fix thì các bạn cũng có thể dùng cách này để cho tool click.
Sorry mọi người vì hơi mệt nên mình chỉ làm 2 cái hình ở 2 bước quan trọng chứ ko làm từng hình theo từng bước cho rõ ràng dễ hiểu được,thông cảm !!!

http://www.hunbuxlight.com với http://www.hunbux.eu không biết script gì nhưng khi chọn aurora với nten nó báo get balance rồi complete chứ không click ad
http://www.ottoclix.com incentive vẫn chưa click được ad

bên tớ thì click ok hết chỉ có cái tợi là start từng site một bằng tay chứ không start 1 lượt được:binhsua09:

có ai biết cách withdraw http://www.globalactioncash.com/ không. Nó bắt scans giấy tờ, hóa đơn gì đó mà không tìm được mail để contact. Còn thằng http://www.motoclixx.com sao tớ click xong thì nó trừ sạch tiền vậy, tớ thấy trong 4rum cũng có người hỏi nhưng bị ban rồi

Last edited by a moderator:
hết hạn rồi bh muốn thanh toán qua pp cho bạn thì làm ntn trước thanh toán bằng thẻ nên không rõ về thanh toán qua pp

Thấy còn nhiều người chưa biết cách copy cookie để đưa vào tool quá nên mặc dù con mắt chưa phục hồi hẳn cũng ráng cố gắng căng mắt lên để hướng dẫn giúp cho những ai chưa biết,cũng khá dễ các bạn làm theo các bước sau :
1. Mở FireFox > Bật Menu Bar ( bạn nào có sẵn thì khỏi ) > Click vào Tools > Chọn Add-ons
2. Ở tab Add-ons góc trên bên phải có ô Search all add-ons các bạn click vào đó và gõ từ khóa : " Live HTTP header 0.17 "
4. Lấy site urbanclix.net làm ví dụ,bạn mở site lên và đăng nhập thủ công = trình duyệt,đăng nhập vào rồi thì click phải chuột vào đại chỗ trống nào đó chọn View Page Info sẽ thấy như sau :
View attachment 22273
Click qua tab Headers,trong khung Request Headers kéo thanh trượt xuống dưới các bạn thấy dòng Cookie click vào và bấm Ctrl + C để copy ( 2 khung màu đỏ trong hình ).
5. Mở PTCTool lên chọn site urbanclix.net rồi click đúp chuột trái vào ra bảng Edit,các bạn xóa bỏ hết cookie cũ có sẵn trong tool ở cái khung màu đỏ trong hình rồi paste cookie mình copy ở trên ra đó :
View attachment 22274

P/s : Các bạn vào Help > chọn Changelog ở trên tool thấy site nào mà ktmmo để : " (use cookie in browser) " ở phía sau link thì đều dùng cách này để cho tool click,hoặc 1 số site vì lý do nào đó tool login không được mà ktmmo chưa fix thì các bạn cũng có thể dùng cách này để cho tool click.
Sorry mọi người vì hơi mệt nên mình chỉ làm 2 cái hình ở 2 bước quan trọng chứ ko làm từng hình theo từng bước cho rõ ràng dễ hiểu được,thông cảm !!!
thanks bạn nhiều nhiều
ngon lành cành đào rồi bạn ơi

thanks bạn nhiều nhiều
ngon lành cành đào rồi bạn ơi
ko có gì,mọi người vui là mình cũng vui rồi,cùng nhau kiếm thêm ít tiền uống cà fê thôi,chiều nay chắc rãnh làm bài report tổng hợp :D

ai dạy cách thanh toán qua pp cho mình với
cậu pm Y!M : chemthan de gặp ktmmo hỏi cậu ấy thử xem.

View attachment 22273
View attachment 22274

bạn xài bản firefox ver nào vậy ? mình xài 18.0.1 thì nó kêu ko tìm thấy tiện ích phù hợp :(

mình cũng xài 18.0.1 cậu thử lại xem sao !!! Hoặc có thể sửa từ khóa khác chẳng hạn như : " Live HTTP " ...

bạn nghiên cứu site jobahoy.me thử bạn
thể loại aurora, pay nhanh và đều
Tool chỉ click đúng 1ads rồi complete (trung bình 40-42ads/day)

Chủ Tool coi dùm mình sao mua 1 tháng mà chờ nữa tiếng rồi vẫn không cho chạy
mình chuyển 1 LR rồi đó

You have successfully sent a payment from your account U3699xx9 (DUONG GIA):

Date: 1/30/2013 1:39 PM
Batch: 129627172
Sent To: U86xxx5 (chemthan)
Amount: $1.01
Memo: Buy PTCTool for EC36-5630-51xxxxx-5B76-CD85-B4BA: 1 month

Thank you.

Announcements

Forum statistics

Threads