PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

thớt ơi sao vừa mua tool ròi mà nó cứ hiện lên hộp Payment vậy??
proof của mình nè

Attachments

15.3 KB · Views: 28
sao mình tải bảng update ngày 16/3/2013 ,xong rồi không mở tool lên được vậy :binhsua35:
tools sao cứ bật lên là bắt update , ok rồi nó lại hiện ra tiếp rồi cứ thế. Bấm cancle chạy đc vài site là tools tự động out

Mong thớt fix sớm
Mình cài trên win7 mà không chạy được bạn à. Bạn check lại giùm mình nhé.

Tải lại lần nữa xem sao.

sao mình hay bị lỗi này vậy thớt ? mặc dù trước đó vẫn mở được . help me
Uploaded with ImageShack.us

Xem phần mềm antivirus có xung đột gì không, bạn phải tải lại thôi.

chủ thớt ơi, thêm thanh công cụ để search file trong list với, cả trăm trang mà muốn tìm 1 trang để sửa đổi gì đó là tìm thủ công lồi con mắt luôn!
Bạn click vào chữ type, username ở trên cùng để sắp xếp theo thứ tự, khi đó tìm đơn giản hơn.

Last edited by a moderator:
cái tool này toàn lỗi, add site xong chạy dc nhưng khi tắt rồi mở lại thì bị lổi , add xong 100 site muốn đơ cả tay mà mổi lần mở tool thì phãi add lại thì mới chạy dc.
chán bỏ mẹ :
vsggib

Last edited by a moderator:
chán vậy bỏ đi đừng xài,chưa tìm hiểu nguyên nhân xem do cái gì đã phán 1 câu như thánh,nhìn xung quanh xem coi có ai bị giống vậy ko,khi nào ai cũng bị vậy thì hẵng phán :binhsua35:

cái tool này toàn lỗi, add site xong chạy dc nhưng khi tắt rồi mở lại thì bị lổi , add xong 100 site muốn đơ cả tay mà mổi lần mở tool thì phãi add lại thì mới chạy dc.
chán bỏ mẹ :
add site xong save lại bạn ơi .Mình xài có bao h phải add lại đâu:binhsua44:

tớ chạy tất cả site đều bình thường. Grid thì tớ thấy cứ để thế, biết đâu mình trúng thì sao vả lại cũng chẳng tốn thì giờ lắm. :binhsua50:
Mà site buxshare bị phát hiện auto mấy lần rồi vẫn không vượt qua nó, hơi tiếc. Còn về nạp $ cậu cho nó + thêm số ngày sau khi nạp chứ đừng có rết ngày lại từ đầu. Lần trước còn 1 ngày hết hạn tớ nạp xong nó reset thành 30 ngày chứ không phải 31 :(

nó bị sao hả cậu. Thêm s vào thử xem

http://www.inobux.com không thấy click mà báo complete luôn nhưng trong site thì lại click rồi, lạ là không biết nó click lúc nào, $ cũng thấy tăng tuy nhiên cứ phải login vào site để xem acc thế nào :(
click nhưng ko hiển thị $

- - - Updated - - -

@ktmmo: bạn fix trang http://www.trafficsmania.com/, tool chỉ click PTR, và click đúng 1 PTC ads, nếu cho chạy lại thì vẫn click 1 ads khác.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back