PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

đăng ký = thẻ viettel

Mình có cái card viettel 50k có thể đăng ký luôn 2 tháng được không nhỉ.

Số lượng site có thể add vào max là bao nhiêu vậy bạn,.

Số lượng site có thể add vào max là bao nhiêu vậy bạn,.

hình như ko có giới hạn bao nhiêu site cũng được,list site bên mình giờ là 427 site rồi,nhưng add càng nhiều thì khi mở và tắt tool sẽ hơi lâu chút ...

xin list site.

hình như ko có giới hạn bao nhiêu site cũng được,list site bên mình giờ là 427 site rồi,nhưng add càng nhiều thì khi mở và tắt tool sẽ hơi lâu chút ...

427 site là gấp 4 lần của mình rồi. kenjionline cho mình xin danh sách site được không vậy. Để cày cuốc thêm tí cà phê cà pháo. Gửi vào mail giùm mình nhé hoặc up lên đây cho pà con nữa.

Cám ơn.

xin hỏi trang này: clixder.com dùng cái gì được hả b?

xin hỏi trang này: clixder.com dùng cái gì được hả b?

cho em hỏi tí ạ, khi mình bấm start nó mới click ad, vậy sau khi click xong rùi để đó nó có tự động click tiếp ko hay lại phải bấm start?
Muốn nó chạy tiếp mà không phải ấn start thì vào Edit->Option, check Repeat, chọn thời gian chạy lại. (giờ, phút, giây)

mình thanh toán tự động qua webmoney rồi, nhưng ko thấy key đâu.

Contact YM mà ko thấy online. bác hỗ trợ thì online nhiều nhiều chứ. gửi mình cái key nào

site này chạy thế nào bác nhỉ

earncashptc.info

Chạy thế nào bác nhỉ,

intlinx 4 fixed ad không click, những site ptcevo có fixed ad như euro-pinata cũng không click fixed ad. Fixed ad toàn ad giá cao không cậu ạ :(

Last edited by a moderator:
KO được bạn ạ! nó đăng nhập nhưng ko click ad được
Mình đã thử hết với các loại rồi nhưng hình như ko phù hợp với loại nào cả,hức

Nten là đúng rồi đó bạn,bên mình tool click site đó bình thường,bạn thử kiểm tra lại xem bên bạn chắc có sai sót gì đó nó mới ko click.

intlinx 4 fixed ad không click, những site ptcevo có fixed ad như euro-pinata cũng không click fixed ad. Fixed ad toàn ad giá cao không cậu ạ :(
Intlinx chưa fix còn Euro-pinata thì fix lâu rồi.
Site nào có thì post, mấy site đang hot thì có hết rồi.
Nói rõ ra site nào, toàn nói chung chung, bắt vào từng site mà kiểm tra à.

Intlinx chưa fix còn Euro-pinata thì fix lâu rồi.
Site nào có thì post, mấy site đang hot thì có hết rồi.
Nói rõ ra site nào, toàn nói chung chung, bắt vào từng site mà kiểm tra à.

cậu làm gì mà dữ thế
europinata tớ vẫn phải click tay fixed ad này. Site kia thì thôi scam rồi không đưa lên nữa

halfrefback là site refback nhưng mới có mục click ad cũng >0.01$/ ngày, pay cũng nhanh lắm tốn 5% phí

http://www.clixpalace.com có hơn chục ad không nằm trong list nhưng vẫn click được, $ vẫn tăng. Cậu thêm vào tool được không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week