PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

Đây,tớ nói rồi mà chả ai chịu làm theo,quan trọng là chịu khó theo dõi topic đầy đủ 1 chút,đọc ko chịu đọc vào là cứ cắm đầu mà hỏi,phải chi đọc rồi mà làm theo ko được thì khác chứ mấy cái thắc mắc này ở mấy trang trước gần đây có 2 3 người chỉ cách khắc phục rồi mà ko chịu đọc ko biết rồi vào la làng la xóm lên ...
theo mình thì bác @ktmmo lên post nhứng số lỗi và cách khắc phục lên #1 .như vậy sẽ đỡ hơn

Nói thẳng . ông nào ném đá chịu .? người ta ko bik người ta mới hỏi ? trí thông minh người ta thấp . người ta mới cần xài Tool của mấy ông ? . Chủ thớt nhớ . người ta sẽ trả tiền cho cái Tool của thớt ? chứ ko xài chùa mà chủ thớt chưi ngu này ngu nọ ? TÔI là người mới. t hầu như ko bik cái gì hết ? Nên tôi mới hỏi ? nếu thớt cảm thấy trl ko đc. thớt nói thẳng 1 câu . ( tao bận tao ko rãnh ) ? OK tôi sẽ phiền thớt . Còn việc hàng trăm câu hỏi khiến thớt khó chịu . Đúng. hằng ngày có cả trăm câu hỏi ? khíến chủ thớt đau đầu ? nhưng tại sao những người khác bán Tool . họ cũng có hằng trăm việc nhưng họ vẫn ăn nói rất lịch sự ? Họ vẫn hướng dẫn cho người ta đàn hoàn . :dance:

AE nào muốn back-up lại site của mình thì copy và sao lưu lại toàn bộ folder data trong soft nhé ~~~ ^_^

Đây là danh sách những thứ cần back up:

profile
PTC tool
folder backup
folder data
folder images

Mọi người phải hiểu cho bác Ktmmo chứ.... có đến cả trăm người dùng Tool của bác ấy... mổi người 1 câu hỏi sao bác ấy chịu nổi.... có thắc mắc gì thì cứ post lên đây ...ai biết được cái gì thì giúp cho các bạn...chứ cứ Pm hỏi bác ấy suốt bác ấy điên lên củng dễ hiểu mà....Đặt mọi người vào vị trí bác ấy thì mọi người củng như vậy cả mà thôi...
bạn có bị làm sao không vậy??? ý thớt với bạn bimbim muốn là pm yahoo trực tiếp, không được post lên đây, bạn lại nói ngược??khùng chăng??

mình đã pay 2 ngày dùng thử sao không được vậy bạn check lại giúp mình
04/05/2013 01:43 138822353 U8641865 (chemthan) - $0.05 $0.00
Merchant Reference: Memo: ptctool-harddisk-7739D12BD84243B1415622D4A467A036
04/05/2013 01:35 138821771 U8641865 (chemthan) - $0.05 $0.00
Merchant Reference: Memo: ptctool-harddisk-7739D12BD84243B1415622D4A467A036

thread cho hỏi 1 con sock có dạng thế này 125.167.65.154 1080
thì điền vào cái ô proxy như nào vậy :D
giữa cái con sock và cái đuôi cách nhau = dấu '' ; " phải ko nhỉ ?

hỗ trợ onl cả ngày...pm ko ai thèm trả lời...hỏi trên đây ko biết tí nữa có bị ăn chửi k nữa... :( sao giống thời bao cấp quá vầy nè :(

qua bên easy PTC Pro hoặc all1tool nhá , lằng tằng ngoằng là có người teamviewr cho luôn =))

hỗ trợ onl cả ngày...pm ko ai thèm trả lời...hỏi trên đây ko biết tí nữa có bị ăn chửi k nữa... :( sao giống thời bao cấp quá vầy nè :(
chuẩn bị tâm lý đi chứ hỏi giề!kakaka

Cắm máy online. Chỗ khác sợ chờ mãi chẳng thấy online mà pm.
Không thấy ghi mỗi chữ proxy à, có thấy chữ sock ở đâu không, không chạy được thì không hỡ trợ chứ sao.

qua bên easy PTC Pro hoặc all1tool nhá , lằng tằng ngoằng là có người teamviewr cho luôn =))
Con *** mày vào đây *** gì thế, mày hỏi xem ai lỗi hỏi tao mà tao không sửa cho chưa.
*** biết gì thì ngậm mồm vào nhé.

Last edited by a moderator:
Cắm máy online. Chỗ khác sợ chờ mãi chẳng thấy online mà pm.
Không thấy ghi mỗi chữ proxy à, có thấy chữ sock ở đâu không, không chạy được thì không hỡ trợ chứ sao.

Con *** mày vào đây *** gì thế, mày hỏi xem ai lỗi hỏi tao mà tao không sửa cho chưa.
*** biết gì thì ngậm mồm vào nhé.

thứ 1 : mày ăn nói cho cẩn thận ,tuy là topic của mày , nhưng vào hay ko là quyền của tao .
thứ 2 : tao nói mày ko sửa lỗi cho khách à . mày làm ơn đọc lại cm dùm tao .đừng có ở đó mà cắn lung tung .
thứ 3 : tao chỉ nói với bạn zerbra là bên easy với all1tool ngta có hỗ trợ qua team ,có thế mà cũng xồn xồn lên cắn tao à .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week