PTCTool - Nhanh, nhẹ, dễ sử dụng, hỗ trợ nhiều site

thứ 1 : mày ăn nói cho cẩn thận ,tuy là topic của mày , nhưng vào hay ko là quyền của tao .
thứ 2 : tao nói mày ko sửa lỗi cho khách à . mày làm ơn đọc lại cm dùm tao .đừng có ở đó mà cắn lung tung .
thứ 3 : tao chỉ nói với bạn zerbra là bên easy với all1tool ngta có hỗ trợ qua team ,có thế mà cũng xồn xồn lên cắn tao à .
Thứ 1: Mày là thằng ăn nói láo trước, nên mày *** có quyền bảo tao nói lịch sử nhé.
Thứ 2: Tao không hỗ trợ qua teamview chắc. Đúng là *** biết gì thì ngậm mồm vào.

Last edited by a moderator:
Thứ 1: Mày là thằng ăn nói láo trước, nên mày *** có quyền bảo tao nói lịch sử nhé.
Thứ 2: Tao không hỗ trợ qua teamview chắc. Đúng là *** biết gì thì ngậm mồm vào.

tao mất lịch sự chỗ nào thế ? tao nghĩ nc thế là đàng hoàng với mày lắm rồi =))
có thể tao nc ko dc hay ho gì nhưng ko vô văn hóa như cái loại mày nhé !
Tao nói là bên đó họ hỗ trợ qua team .
chứ Tao nói mày ko hỗ trợ qua team à ? vl :))

em sài tool của bác thấy cũng được nhưng em thấy cách bác chủ làm là không chấp nhận được. :( Bác bán tool mà cứ mắng người khác thế ai mà chịu được. THà cũng một câu nói bác nói sao cho dễ nghe 1 tí chứ :( . Bi giờ có phải thời bao cấp đâu :( mà khách hàng toàn bị người bán hàng chửi vậy

tao mất lịch sự chỗ nào thế ? tao nghĩ nc thế là đàng hoàng với mày lắm rồi =))
có thể tao nc ko dc hay ho gì nhưng ko vô văn hóa như cái loại mày nhé !
Tao nói là bên đó họ hỗ trợ qua team .
chứ Tao nói mày ko hỗ trợ qua team à ? vl :))

Trí nhớ mày hơi tồi đấy, mày đọc lại trước xem nhé.
giá tool thì tăng , còn chất lượng càng ngày càng tệ ;))

lúc nào cũng complete hôm nay log vào thì như cái lềnh ;))

Mày tự chửi mình đấy à, hài vãi.
Và mày ăn nói như *** ấy. Ai nhìn vào là biết mày muốn nói ý gì, *** phải ngụy biện.
Nếu giống nhau cả thì mày nói làm cái gì. Càng nói càng thể hiện sự ngu dốt của mình.

em sài tool của bác thấy cũng được nhưng em thấy cách bác chủ làm là không chấp nhận được. :( Bác bán tool mà cứ mắng người khác thế ai mà chịu được. THà cũng một câu nói bác nói sao cho dễ nghe 1 tí chứ :( . Bi giờ có phải thời bao cấp đâu :( mà khách hàng toàn bị người bán hàng chửi vậy
Có mỗi đứa, có cái vấn đề đơn giản không làm được, không chịu đọc lại trang trước thì nói vài câu. Chứ chửi thằng nào nữa đâu.

ADD thêm mấy site Nga Ngố đi thớt ới cho anh em kiếm thêm ít WMR WMZ nửa đê
đanh reg mấy site mà ko có tool mệt quá

ktmmo ơi cho mình hỏi

Tool có sử dụng được cho mấy site traffic exchange không

e cũng chỉ dùng tool của bác, chưa dùng của ai cả. nói chung là thích tool này, nhưng không thích cách bác hỗ trợ. như bạn trên nói đúng, đằng nào cũng phải hướng dẫn, thì sao không bác nói bình thường, cần gì phải nói nặng làm gì., chắc dạo này nhiều vấn đề quá nên thế, đợt trước hỏi bác cũng nhiệt tình. Bác co thể cho thêm chức năng copy - paste site vào khung chính không bác. vd, có danh sach site trong notepad, rồi cop toàn bộ luôn vào, khỏi add từng site 1.

Có mỗi đứa, có cái vấn đề đơn giản không làm được, không chịu đọc lại trang trước thì nói vài câu. Chứ chửi thằng nào nữa đâu.

Tui nói thiệt là soft của ông chạy rất good, nhưng mà cái cách ông điều hành thì quá kém. Bảo newbie đọc lại gần 150 trang để dò lỗi thì bố con thằng nào đọc ra...sao ko làm 1 cái kiểu như là FAQ, người ta muốn có client để góp ý còn ko ra, đằng này ông làm kiểu như muốn đuổi khách để dẹp tool mà khỏi mang tiếng đã nhận tiền của người ta vậy...

Tui nói thiệt là soft của ông chạy rất good, nhưng mà cái cách ông điều hành thì quá kém. Bảo newbie đọc lại gần 150 trang để dò lỗi thì bố con thằng nào đọc ra...sao ko làm 1 cái kiểu như là FAQ, người ta muốn có client để góp ý còn ko ra, đằng này ông làm kiểu như muốn đuổi khách để dẹp tool mà khỏi mang tiếng đã nhận tiền của người ta vậy...
Quay lại xem cần đọc trang bao nhiêu nhé, lúc nó hỏi thì ngay ở trang trước.
Mà tao nói thật nhé, thằng nào báo lỗi tao đều sửa hết, vài thằng tao ngồi teamview cả tiếng.
Lúc bực mình, lắm thằng hỏi quá tao thêm "ĐM" cho đỡ ức chế.
Có mỗi lần, mày không phải lắm mồm thế này đâu.

chủ thớt ơi muốn thanh toán qua thẻ điện thoai kiểu gì chủ thớt

vừa gia hạn thêm 1 tháng! khoadainhan8! thớt check dùm :D

25k 1 tháng vậy phải mua cái thẻ 50k à..Nếu mình muốn gia hạn 1 tháng nạp 2 cái thẻ 20 và 10k thì có cộng dồn vào lần gia hạn tháng sau không

vừa gia hạn thêm 1 tháng! khoadainhan8! thớt check dùm :D
Xử lý tự động mà.
25k 1 tháng vậy phải mua cái thẻ 50k à..Nếu mình muốn gia hạn 1 tháng nạp 2 cái thẻ 20 và 10k thì có cộng dồn vào lần gia hạn tháng sau không
Thẻ mệnh giá nào cũng được, cộng dồn hết.

Quay lại xem cần đọc trang bao nhiêu nhé, lúc nó hỏi thì ngay ở trang trước.
Mà tao nói thật nhé, thằng nào báo lỗi tao đều sửa hết, vài thằng tao ngồi teamview cả tiếng.
Lúc bực mình, lắm thằng hỏi quá tao thêm "ĐM" cho đỡ ức chế.
Có mỗi lần, mày không phải lắm mồm thế này đâu.

Muốn không lắm mồm ? Vậy thì ăn nói lịch sự tí đi, support lịch sự tí đi. Người ta bao gồm cả tui bỏ tiền ra mua tool mà ông chửi lên đầu cha mẹ người ta "ĐM" thì ai chịu nổi? Bây giờ ông báo tôi lắm mồm,giả sử tôi reply lại "Đ" mẹ ông thì ông có lồng lộn sùi bọt mồm ra không? Thời gian gây lộn sao ko giúp cái người trả tiền cho mình đi.

Soft hỏng làm đủ trò từ pm qua trang cho tới post lên topic, có lần nào mà không kèm theo cái tiếng cảm ơn không? Vậy mà mới hồi đầu thì nhát gừng hai ba câu rồi sau đó im bặt luôn, có cần trưng proof ra đây không? Bây giờ tui trưng ra ông tính gì với tui? Online người ta không chấp chứ ông đi ra ngoài đường buôn bán kiểu đó có mà khối thằng cho cái bạt tai vào mặt đấy, tinh tướng à?

Muốn không bị ức chế ? Cái đó là tùy vào ông thôi. Đành rằng cá nhân hay gia đình có làm gì để bản thân ức chế thì cũng đừng có đổ lỗi lên đầu ae chứ. Còn nếu bảo đó là lỗi của ae làm mình bực thì tại sao soft khác người ta không có vấn đề gì đi. Tui đâu có cần biết ông giúp ai, teamview thằng nào, cái tui biết là giờ tui trả tiền cho ông mà ko dc giúp đỡ, còn bị bảo là lắm mồm này nọ, ông thấy vậy có công bằng không?

Soft cơ bản vẫn chạy rất ngon!...tui khẳng định là như thế! Có điều một người đã phá nó mà thôi !

Muốn không lắm mồm ? Vậy thì ăn nói lịch sự tí đi, support lịch sự tí đi. Người ta bao gồm cả tui bỏ tiền ra mua tool mà ông chửi lên đầu cha mẹ người ta "ĐM" thì ai chịu nổi? Bây giờ ông báo tôi lắm mồm,giả sử tôi reply lại "Đ" mẹ ông thì ông có lồng lộn sùi bọt mồm ra không? Thời gian gây lộn sao ko giúp cái người trả tiền cho mình đi.

Soft hỏng làm đủ trò từ pm qua trang cho tới post lên topic, có lần nào mà không kèm theo cái tiếng cảm ơn không? Vậy mà mới hồi đầu thì nhát gừng hai ba câu rồi sau đó im bặt luôn, có cần trưng proof ra đây không? Bây giờ tui trưng ra ông tính gì với tui? Online người ta không chấp chứ ông đi ra ngoài đường buôn bán kiểu đó có mà khối thằng cho cái bạt tai vào mặt đấy, tinh tướng à?

Muốn không bị ức chế ? Cái đó là tùy vào ông thôi. Đành rằng cá nhân hay gia đình có làm gì để bản thân ức chế thì cũng đừng có đổ lỗi lên đầu ae chứ. Còn nếu bảo đó là lỗi của ae làm mình bực thì tại sao soft khác người ta không có vấn đề gì đi. Tui đâu có cần biết ông giúp ai, teamview thằng nào, cái tui biết là giờ tui trả tiền cho ông mà ko dc giúp đỡ, còn bị bảo là lắm mồm này nọ, ông thấy vậy có công bằng không?

Soft cơ bản vẫn chạy rất ngon!...tui khẳng định là như thế! Có điều một người đã phá nó mà thôi !

Cái thằng đàn bà lắm mồm, lịch sự quái gì mày, ngoài đường thằng nào chẳng "ĐM", lên đây toàn thích văn hóa nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week