Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

tình hình là cái yill của e hum nay nó không cập nhật tiền nữa! Cả cái biểu đồ nó cũng chẳng cập nhật luôn! A e có ai bị như vậy không?

hôm qua đủ min pay 3$ rút thử. kết quả hôm nay đăng nhặp đã bị khóa acc =)) .cdx voi blu 2 site này ảo quá :binhsua12:

Kinh nghiệm ? Cách lên $ nhanh hay là cách rút được tiền thanh công.
Share cả 2 thì tốt quá

- - - Updated - - -

Lưu ý: Hiện nay Blue và CDXN không cho reg acc nữa hoặc là bị band không hiểu lý do. Cái này mình cũng không thể giúp các bạn gì nhiều nhưng mình vẫn chiến ngon. Bạn nào chiến được thì chiến nhé.

:binhsua17: bao hôm chiến ko sao đến lúc rút tiền y rằng chết @@ vps vứt ko . chiến vegas thì giờ bèo quá cẳm mỏi tay chưa dc 1$ ôi kinh tế ngày càng khó khăn

[N] 1 con VPS 1gb để cắm tools surf là ram 1gb đó hả bạn

tình hình là cdx đã k chấp nhận ip từ VN nữa rùi, vào web bằng ip vn thì ads của nó hiện ra là 1 màu xanh dương! A e cẩn thận coi chừng bị band acc đó nhé!

Quá ảo! Chơi blue 4 ngày ngày nào cũng ăn $ bt tưởng ngon lành cành đào, sáng nay login vẫn còn đc, tối login vào lại thấy bị ban. Quá ảo quá ảo.

vừa reg mấy acc nhưng chưa đụng tới cái nào. không biết chiến có bị ban như a e không. hjx

tìm hiểu mấy cái này thấy giống jointopline ngày xưa =)) treo cho đã đến khi đủ min thì ban lun :)) nó pay theo kiểu random hay sao á :))

mấy ace nên tìm hiểu chút về site trước khi chơi, hệ thống của nó gồm 2 site cdxn và blue(thằng này dành cho pub chất lượng), chơi thằng cdxn thôi nó ko khắt khe điều khoản lắm, cpm khá nhiều site hay...

chủ thớt cho em hỏi , cùng 1 ip vào 2 blog cùng 1 acc thì nó tính $ 1 blog hay 2 blog ???

ebesucher.com ko biết sao bị band acc vậy nhỉ? :binhsua04:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week