Got Paid PTP - CPM Kiếm 1$ ~ 3$ 1 ngày mà không phải làm gì

Việt Nam vô đối đụng vào site nào là site ấy nát hoặc là band hihihi

Cầu cho nó band hết, làm ăn toàn chỉ nghĩ đến mình ko nghĩ cho nhà quảng cáo thì chẳng band, chưa kể cheat một cách lộ liễu nữa. MMO là cheat, nhưng ko phải cheat thế nào cũng được, ko chỉ ảnh hưởng 1 mình mình mà ảnh hưởng cả cộng đồng nữa. Người nghiên cứu nghiêm túc và tìm hiểu kỹ thì sẽ luôn sống, còn chạy theo ào ào mà ko hiểu thì kiếm được vài đồng rồi sẽ hết.

Cầu cho nó band hết, làm ăn toàn chỉ nghĩ đến mình ko nghĩ cho nhà quảng cáo thì chẳng band, chưa kể cheat một cách lộ liễu nữa. MMO là cheat, nhưng ko phải cheat thế nào cũng được, ko chỉ ảnh hưởng 1 mình mình mà ảnh hưởng cả cộng đồng nữa. Người nghiên cứu nghiêm túc và tìm hiểu kỹ thì sẽ luôn sống, còn chạy theo ào ào mà ko hiểu thì kiếm được vài đồng rồi sẽ hết.

Chuẩn lắm! Mình phải tìm hiểu đã. Chứ theo mình biết thì những bạn MMO hay ùa theo, thấy cái nào mới thì nhảy vào reg... rồi làm không đc thi bỏ kết quả là site nát > Band ip vn
ai có site nào ngon up lên cái nào :binhsua07:

Trên goolge loạn mà ^^!

- - - Updated - - -

:binhsua02: SITE ngon có mà đầy ^^!
Bác chia sẻ cái kn chơi đi. Sao pm yahoo of mất rồi

Yll scam roài, k thấy pay cũng k thấy mail gì

vẫn thấy nó paid mà hơi lâu thôi thường pp nó paid nhanh hơn lr, lr khoảng 2 tuần nó mới paid.
bỏ chơi thằng này lâu rồi mà trong acc chưa paid hết.

Dạo này đi đâu thế anh NOKIAEVN, không thấy qua yahoo chém gió với em ....

Pending là nó chưa duyệt
Confirm là duyệt rồi nhưng chưa được thanh toán
Ready là sẵn sàng thanh toán

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week