Help PTU cho anh em ở TP Huế

Theo nhận xét của tui thì xinh nhất gái Quốc học, rồi Nguyễn Huệ :D
xinh nhất gái Quốc Học @@
Nếu nói về độ xinh thì phải nói mấy trường học ngu trước như Cao Thắng, Nguyễn Trường Tộ, Đặng Trần Côn, Bùi Thị Xuân :))
gái QH học nhiều nên cái não nó to hơn cái mặt, chỉ dành để đào mỏ thôi :))

báo cáo. Có em ở Huế nữa nè :binhsua94:

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

xinh nhất gái Quốc Học @@
Nếu nói về độ xinh thì phải nói mấy trường học ngu trước như Cao Thắng, Nguyễn Trường Tộ, Đặng Trần Côn, Bùi Thị Xuân :))
gái QH học nhiều nên cái não nó to hơn cái mặt, chỉ dành để đào mỏ thôi :))
Mấy em ở Quốc Học xinh lắm. Nhưng không ngoan đâu nhé, đừng có mà hóng hớt :)). Anh em ở Huế có hứng thì cà phê bắn pháo, chiều chiều ra sông Hương đạp vịt đi :D

báo cáo. Có em ở Huế nữa nè :binhsua94:

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Mấy em ở Quốc Học xinh lắm. Nhưng không ngoan đâu nhé, đừng có mà hóng hớt :)). Anh em ở Huế có hứng thì cà phê bắn pháo, chiều chiều ra sông Hương đạp vịt đi :D
ra sông hương đạp vịt tia mấy anh chị ở bến me ;)

ra sông hương đạp vịt tia mấy anh chị ở bến me ;)
chít chít..thi thoảng mình cũng ra bến me chăn mấy anh chị đạp vịt. Kỉu này là chơi trò bên ni tia bên nớ rồi :))

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

giái nguyễn huệ cũng có mấy em ăn chơi lắm chứ chả hiền lành đâu không vơ đũa cả nắm nhé
Mấy chị ở THPT Nguyễn Huệ cũng "máu me" lắm...Dạo này gái xinh mà ngoan hiếm...thậT.

Last edited by a moderator:
chít chít..thi thoảng mình cũng ra bến me chăn mấy anh chị đạp vịt. Kỉu này là chơi trò bên ni tia bên nớ rồi :))

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

Mấy chị ở THPT Nguyễn Huệ cũng "máu me" lắm...Dạo này gái xinh mà ngoan hiếm...thậT.
2 năm rồi không vô lại Huế nên chắc là tui bị lạc hậu...

theo em nghĩ là thế này
ông trời rất công bằng
đẹp thì học ngu
xấu thì học giỏi
mà vừa đẹp vừa học giỏi thì
Trăm năm trong cõi người ta
Chữ tài chữ mệnh khéo là ghét nhau =))

chém ghê quá, ta tham gia với nào ;))
chắc ta mem của 4r này lâu nhất trong hội này ;))
info: cựu học sinh quốc học ( muốn bít gái quốc học thế nào, hỏi ta sẽ rõ ;)))
ở gần trường đặng trần côn ( gái đặng trần côn hỏi ta nốt :D)
bạn bè cấp 2 đa số học nguyễn huệ (hay đi ngang nguyễn huệ, muốn bít gái nguyễn huệ ra sao ko, hỏi ta đi :)))
ngày nào cũng đi ngang trường hai bà trưng ( đi học cấp 3 quốc học ;)), có gì cứ hỏi ta về gái hai bà trưng :D)
và bít vô số gái trường khác nữa, ai muốn bít cứ pm =))

đang học QH (gái vừa xấu vừa chảnh đc cái học giỏi)
học thêm ở Bùi Thị Xuân và Cao Thắng ( gái đẹp)
bạn bè ở HBT và NH ( quen nhiều em cũng kute)
các trường còn lại ko dám mon men đến vì sợ bị đập =))

Có anh em nào ở Huế từng thức đêm thức hôm coi C1 với đá PES ở chỗ chú Phong gần cầu Bến Ngự chưa?

có ai mún cùng rita đi nhậu thịt chó ko nhỉ???? :(
Nếu giờ em mà đang ở Huế thì em đi với bác rồi, Thịt chó Nhật Tân, đường Tôn Thất Tùng, cạnh công ty nước, theo em là ngon nhất ở Huế. À, bác Rita có phải họ Lê Bá ko nhỉ, nếu ko phải thì em xin lỗi. hì

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back