Help PTU không phai là con đường tốt nhất nên phải suy nghĩ lại

các newbie đừng nghe bất cứ thằng nào trong đây hoặc lone nick nói nhãm :) , các newbie cứ tiếp tục spam và tham gia con đường PTU :)

đâu có thấy nick clone nào đâu nhỉ ?

Tuy mình đã không còn chơi PTU nữa nhưng mình thấy đây vẫn là mảnh đất màu mỡ cho những ai thực sự muốn kiếm tiền, vì ở PTU số tiền phản ánh chính xác năng lực làm việc của bạn. Và một điều nữa là PTU gần như không sợ vị scam :)

tớ chơi 3 tháng rùi mới dc 1.54 usd thui nghỉ đi chạy xe ôm đây :((

chạy xe ôm xong tối về bật máy luyện captcha :))

---------- Post added at 12:00 PM ---------- Previous post was at 11:59 AM ----------

Tuy mình đã không còn chơi PTU nữa nhưng mình thấy đây vẫn là mảnh đất màu mỡ cho những ai thực sự muốn kiếm tiền, vì ở PTU số tiền phản ánh chính xác năng lực làm việc của bạn. Và một điều nữa là PTU gần như không sợ vị scam :)

Thực ra bạn ko chơi nữa nên ko bik đó, gần đây nó đang bắt đầu bạc màu rồi =)) Ai nói ko sợ scam =.= Duckload nó mới scam 1 vố đó =))

Đây là 1 thành phần tiêu cực và ko có chí điển hình của xã hội :)) miễn bàn tới :))

ko việc gì tới chú và chú bớt ngậm lại cái mỏ *** của chú lại :) , chú ko nói ko ai nói chú câm đâu :) , các chú pro PTU thì các chú cứ việc chơi cách chơi của các chú , còn newbie chúng tôi chơi ra sao là chuyện của chúng tôi , và ko cần phải ngày nào cũng làm vài cái topic đâm chọt các newbie kêu các newbie nghĩ chơi PTU :)

Nói qua nói lại các bác bắt đầu nhảm rồi đấy từ pro đến newbie, hình như những topic như điều kiện để tham gia PTU đã ko còn giá trị thì phải, chuyện gì xảy ra với:"ptu cần sự chăm chỉ, động não, có chí cầu tiến...", đồng ý ai ko thấy cơ hội thì nên nghỉ, nhưng ai thấy được cơ hội, nhưng vẫn thiếu 1 chút may mắn thì vẫn nên tham gia chứ

ko việc gì tới chú và chú bớt ngậm lại cái mỏ *** của chú lại :) , chú ko nói ko ai nói chú câm đâu :) , các chú pro PTU thì các chú cứ việc chơi cách chơi của các chú , còn newbie chúng tôi chơi ra sao là chuyện của chúng tôi , và ko cần phải ngày nào cũng làm vài cái topic đâm chọt các newbie kêu các newbie nghĩ chơi PTU :)

Úm ba la lam đa hột gà xì dầu chuối chiên trong mắt ta ngươi vô hình :)) Tùy mọi người nhìn vào nhận định ai đúng ai sai . Chứ còn cái mặt dày hơn cái bàn cầu thì nói sao nó cũng chấp nhận mà bởi lẽ đó là lý tưởng sống của a ấy . Lý tưởng tưởng có lý đó mà =))

Úm ba la lam đa hột gà xì dầu chuối chiên trong mắt ta ngươi vô hình :)) Tùy mọi người nhìn vào nhận định ai đúng ai sai . Chứ còn cái mặt dày hơn cái bàn cầu thì nói sao nó cũng chấp nhận mà bởi lẽ đó là lý tưởng sống của a ấy . Lý tưởng tưởng có lý đó mà =))

ném gạch nữa đi chú , tui khoái ăn gạch lắm :) , kêu đồng minh của chú vào ném tiếp đi :)

Xã hội này hok phải xã hội bao cấp, nói 1 cách trắng trợn thì thằng nào ngu thằng đó chết thôi, ai có tài tự khắc sẽ sống
Khôn sống dại chết xã hội nào cũng thế, PTU đúng là nhiều pro hái ra tiền đấy, chả ai cấm cả nên anh em cứ đâm đầu vào đâm đầu ra đâm vào nhau đi càng có cái chém cho vui :D

ném gạch nữa đi chú , tui khoái ăn gạch lắm :) , kêu đồng minh của chú vào ném tiếp đi :)

Giải thích cho bạn thêm 1 lần nữa , mình ko hề có đồng minh nhé . Tùy mọi người nhận định , đừng bày đặt làm mặt dày ở đây . Nhục lắm . Vĩnh viễn ko bao giờ bàn tới bạn :D Mọi người cho ý kiến đi , với lại mình chỉ comment với chủ thớt thôi ko có liên quan đến bạn , tỏ vẻ nguy hiểm à . Mình chỉ thắc mắc và mọi người cho 1 trong 2 cái ý kiến mình nghĩ về bạn này , bạn ấy là thành phần nào : Ngu mà lỳ , ngu tỏ vẻ nguy hiểm . Mọi người cứ nói thẳng ra ko có gì phải sợ :)

Giải thích cho bạn thêm 1 lần nữa , mình ko hề có đồng minh nhé . Tùy mọi người nhận định , đừng bày đặt làm mặt dày ở đây . Nhục lắm . Vĩnh viễn ko bao giờ bàn tới bạn :D Mọi người cho ý kiến đi , với lại mình chỉ comment với chủ thớt thôi ko có liên quan đến bạn , tỏ vẻ nguy hiểm à . Mình chỉ thắc mắc và mọi người cho 1 trong 2 cái ý kiến mình nghĩ về bạn này , bạn ấy là thành phần nào : Ngu mà lỳ , ngu tỏ vẻ nguy hiểm . Mọi người cứ nói thẳng ra ko có gì phải sợ :)

đễ tui nói ra cho chú nghe lun :) , chú nói nói đúng rồi đó " tui dạng ngu mà lỳ, ngu tỏ vẻ nguy hiểm ấy" :) , mặt tui dày lắm :) , chú nhìn người hay lắm , cho chú 10 điểm :)

các bác cứ ném gạch nhau làm gì :m187: ptu k phải của riêng ai cả mà khuyên tham gia với chả k tham gia :m187: k kiếm ăn dc thì tự khắc sẽ bỏ thôi :m131:

thế ko có đồng minh mày pm trên yahoo gọi mọi ng ném gạch làm j`=))

Mọi người cứ cho ý kiến ko có gì mà phải sợ . Ghét loại miệng mồm lẻo mép , giờ mình làm việc tiếp , trưa vào hóng :))

2 pro sao tự nhiên đi ném gạch nhau thế nhỉ, mỗi người có một quan điểm một cách suy nghĩ khác nhau, 2 pro bỏ gạch xuống bắt tay nhau đi ko anh em khác lại vào ném theo giờ :D

thế ko có đồng minh mày pm trên yahoo gọi mọi ng ném gạch làm j`=))

Mình chỉ cho mọi người cùng thấy thôi . Còn các bạn ấy muốn nói hay ko tùy họ sao ép . o_O . Thôi miễn bàn , đụng tới nồi cơm dạy học của vmmmo .

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week