Help PTU không phai là con đường tốt nhất nên phải suy nghĩ lại

nói chung là đâm thì cứ đâm vào thì cứ vào đủ sức đủ tài thì theo ai hok đủ sức họ khắc tự bật thế thôi. Ai cũng có cơ hội thử sức mình nên miễn bàn luận :))

PTU công nhận kiếm tiền nhanh NHƯNG Ảnh hướng rất nhiều : sức khoẻ, thời gian...
Hiện nay mật thỳ ít mà rùi lại nhiều nên newbie tui mình khó kiếm ăn nếu ko có hướng đik đúng đắn.

nên pm PRO vmmmo kìa =)) hình như 1tr5 --> 3tr/tháng thì phải =)) Miễn bàn =)) Nhìn ắt hiểu . Tự mọi người nhận định =))

nên pm PRO vmmmo kìa =)) hình như 1tr5 --> 3tr/tháng thì phải =)) Miễn bàn =)) Nhìn ắt hiểu . Tự mọi người nhận định =))
éc 1tr5..3tr thỳ ăn gì sống.. tớ là newbie chiến đc 2 tháng mà cũng đc 8-10tr/month rồi
PRO ít gì 1 tháng cũng 30 tr

éc 1tr5..3tr thỳ ăn gì sống.. tớ là newbie chiến đc 2 tháng mà cũng đc 8-10tr/month rồi

có tuyển reg không bác .

PTU vs PTU` no play nhá
Kiếm cơm no dễ vs nó đâu hohooooooo
AcE cẩn thận kẻo nản nhá

ko tools ,ko hotlet, ko VPS tuyển ref bằng niềm tin à!khi nào thành PRO rồi mới hay

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

=)) 1tr5 - 3tr mà ko có gì để ăn ư =))

chiến hữu cũ đây mà!

bác tuyển newbie ko ạ.
Học phí 10tr/ tháng trong 2 tháng ko kiếm đc như vậy bạn giả mình gấp 10 nhé :D

vd ko thu lại được gì thì cũng đc thêm kinh ngiệm nhiều điều,pro thì cũng từ học dần mới lên chớ đâu uy tín ngay đâu :))

1.Không có người đưa đường chỉ lối.
2.Số lượng spamer Việt Nam quá khủng (mới post xong quay mặc đi tè đã nằm ở trang 4)
3.Cạnh tranh không lại các pro vì họ đã chơi lâu nên có uy tín từ trước còn chúng ta chỉ là newbie.
1.Đừng chờ đợi những gì bạn muốn mà hãy đi tìm kiếm chúng.
3.Hãy học cách sống vượt thành công của người khác
Bonus: Đừng bao giờ than vãn trước một việc đã rồi, nhìn thẳng vào vấn đề và tự hỏi mình đã làm được gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week