Help PTU không phai là con đường tốt nhất nên phải suy nghĩ lại

Bạn này giống mình nè, chơi ptu tu tháng tư tới giờ mà tổng thu nhập chưa được 100$ nữa, vẫn chưa có ý định bỏ cuộc, dù sao cũng cảm ơn 1 số anh pro đã cho lời khuyên là nên nghỉ ptu. Giờ tập tạo site vậy dù không biết lập trình thế nào, chủ yếu là gu gồ thôi. Chắc thế nào cũng có pờ prồ vô khuyên là không biết lập trình hay vb thì đừng có đú... thôi đường ta ta cứ đi, gà vẫn là gà. Dù sao thì mình cũng vẫn tự biết là mình ngu rồi nên cũng không cần ai phải khen mình ngu đâu. Ai có gạch thì để xây nhà lầu đi nhe, tui ở nhà lá quen rồi hehe
Nếu có thể hãy tự đi trên đôi chân của mình vẫn tốt hơn. Không nên hỏi pro nhiều làm gì, vì thật sự mình biết họ cũng rất khó chịu.... Nếu là bạn, bạn cũng vậy thôi. Bạn nghĩ thử xem.

Tốt nhất cứ tự xử, bí quá thì gu gồ, gu gồ bí lúc đó hãy hỏi cao nhân, còn không thì bỏ tiền ra mua kinh nghiệm, vậy thôi.

dúng là con nhiu noi de di, anh em ah

Làm cái gì cũng có khó khăn của nó mà - bạn bỏ PTU , thì qua chơi offer cũng nhanh nản lắm . Kiên trì đi thì cái gì cũng được :D

không phải là đào mỏ mà là giúp các newbie có cái nhìn tốt hơn về PTU , không phải cái gì người ta show ra cũng là dễ ăn, cái gì cũng phải có giá của nó.

chả có gì là đơn giản , công nhận bây giờ PTU bão hòa rồi , tìm 4r để post tay thôi cũng khó ( 4r ko có spam ) , mình đã từng check 200 4r , dc vài chục cái ko có spam ( trong đó đã có chục cái tiếng latinh ko đk dc ) , rồi những 4r ko cho VN đk , nhiều lắm =))

chơi các site khủng như ware-bb thì ko đỡ dc với các pro lâu năm , thêm nữa bài nhiều , loãng =))

chơi các site thường thì 1 ngày view dc vài chục đã là cao =))

lập site thì chưa đủ trình

nói chung là nhìu gian nan lắm , ai thấy khó thì cứ bỏ , còn ai muốn thử tiếp , kiên trì thì tiếp thôi =))

ptu giờ cũng nát hết rồi, xài tool cũng zay, các newbie có theo cũng mất time. ai muốn cứ thử cho biết. :binhsua153:

bạn share mình mấy cái forum thường này đi, mình chỉ mong 1 ngày đc khoảng 10view/1 post thôi

thế share xong bạn spam , chỉ trong 1 ngày view tất cả các bài chỉ còn 1 thì tính sao hả bạn , tớ mất gần tuần chỉ để check 400 4r thôi đấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week