Spotlight [PTU VIET NAM] Giới PTU đen đang hình thành

vietnammoney

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Hình như trong PTU VN đang hình thành một đám hay ở đây tôi gọi là giới PTU đen:binhsua33:. giới này chuyên gia đi cheat Host, lập những hội ngầm đi cheat host, đồng thời có những chuyên gia đi report link của anh em, tấn công website, report website. mua bán scam quýt. Gây hấn trong cộng đồng PTU rùi suốt ngày đi khoe của gạch đá chống đối kích động. những thành phần này rất nguy hiễm ảnh hưởng đến PTU Việt Nam:binhsua122:. anh em hãy nêu tên ra ở đây đễ mọi người cùng điều tra và ban nick:binhsua140:. Cho giới này ra đi mãi mãi làm sạch nền kinh tế PTU:binhsua122:. bạn sẽ đi theo con đường nào giúp PTU phát triển.:binhsua79:
--------------------------
nếu bạn nào vào đây chỉ để kích động xin mời đừng tham gia topic này. :binhsua166:

Last edited by a moderator:
ware-bb mình có quen 1 đội ngũ chuyên report . Những người đó ko có làm PTU nhưng đc trả lương để đi report mỗi khi có phim HOT ^^ tất nhiên thu nhập vẫn khá hơn khi họ làm PTU ^^ nhưng người thuê tất nhiên cũng là 1 nhóm uploader chuyên nghiệp ^^ Mình thì ko post 4r với DLE cho nên cũng ko có nằm trong cái diện bị report đó ^^

ware-bb mình có quen 1 đội ngũ chuyên report . Những người đó ko có làm PTU nhưng đc trả lương để đi report mỗi khi có phim HOT ^^ tất nhiên thu nhập vẫn khá hơn khi họ làm PTU ^^ nhưng người thuê tất nhiên cũng là 1 nhóm uploader chuyên nghiệp ^^ Mình thì ko post 4r với DLE cho nên cũng ko có nằm trong cái diện bị report đó ^^
nhưng anh bebebe nằm trong diện này
Gây hấn trong cộng đồng PTU rùi suốt ngày đi khoe của gạch đá chống đối kích động. những thành phần này rất nguy hiễm ảnh hưởng đến PTU Việt Nam
đùa đấy

nhưng anh bebebe nằm trong diện này
Gây hấn trong cộng đồng PTU rùi suốt ngày đi khoe của gạch đá chống đối kích động. những thành phần này rất nguy hiễm ảnh hưởng đến PTU Việt Nam
đùa đấy

thật ra đó là ý kiến ngu nhất đấy bạn :). ngu bị chửi thì lại bảo là gây hấn. Còn cái mà các tên ngu ấy gọi là "gây hấn" của chúng tôi đã ảnh hưởng gì đến nền PTU VN =)), sự gây hấn của chúng tôi khiến các tên ngu ấy bị mất xu nào? các host có ban IP VN vì chúng tôi "gây hấn" hay không =))? Ném đá nhau tùm lùm cũng chẳng ảnh hưởng gì ngoài sự bực tức cho nhau =))

Ớ giờ đừng lôi tớ vào nữa , tớ đứng ngoài cuộc ^^ sợ lắm rồi ^^

thật ra đó là ý kiến ngu nhất đấy bạn :). ngu bị chửi thì lại bảo là gây hấn. Còn cái mà các tên ngu ấy gọi là "gây hấn" của chúng tôi đã ảnh hưởng gì đến nền PTU VN =)), sự gây hấn của chúng tôi khiến các tên ngu ấy bị mất xu nào? các host có ban IP VN vì chúng tôi "gây hấn" hay không =))? Ném đá nhau tùm lùm cũng chẳng ảnh hưởng gì ngoài sự bực tức cho nhau =))
lại thằng ngu này phát biểu. im đi. biến khỏi topic này ngay
Ko dc văng lời lẽ như thế.

Last edited by a moderator:
box PTU h thành chiến trường rồi, và có 1 thằng trên trời xuống la idsect tưởng mình là Triệu Vân hay sao mà dám chống lại cả box thế

lại thằng ngu này phát biểu. im đi. biến khỏi topic này ngay
Nói thật là bác ấy đúng còn bác ngu
Vì cái đó thì ai mà chẳng biết.Tự nhiên lập topic lên làm cái gì.Ngứa đầu thích ăn gạch thì người ta cho ăn rồi.Không cảm ơn thì thôi.Đằng này...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back