Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

Giọng bác golem trên clip hướng dẫn có vẻ từ tốn nhã nhặn hơn hẳn cách nói chuyện trên forum +1
Cách mình nói chuyện ở đây cũng như ngoài đời vậy :) đối vs những loại người khác nhau thì cách nói chuyện sẽ khác nhau chứ ko p ai cũng như nhau :) còn clip mình làm cho khách hàng của mình, tất nhiên là p từ tốn nhã nhặn rồi :))

Anh em nào đã và đang dùng themaposter thì cho mình xin các loại forum nó support + site mẫu nhé.
Sẽ hỗ trợ tất cả các thể loại forums + auto reply topic như thằng thema luôn.
Thanks

Anh em nào đã và đang dùng themaposter thì cho mình xin các loại forum nó support + site mẫu nhé.
Thanks

Mình đưa ra mấy loại site thema post được mà PTUTools chưa có: phpbb 3.x, IPB #1, IPB #2, SMF, MyBB, xenForo, Blogger, Discuz, Discuz X, fluxBB, Icy Phonix, phpWind, punBB, miniBB, Burning Broad, DLE Froum. (In đậm là type mà nhiều site warez, 3x dùng).

Mình cũng có thử test 1 số site VBB PTUTools vẫn ko post đc, đa phần là VBB 4.x (VD: majaa.net, arntmkv.com,..).
Forum có Prefix ko post được mặc dù tools có mục Prefix Value (VD: expresshare.com, mechodownload.com,..)
Forum VBB có Captcha không post được, bật hay ko bật tính năng antigate vẫn ko post được (VD: mastiya.com,...)
Forum có Question chưa post được (VD: warez-ts.org,..)
,
Option Code Link khi dùng sẽ bị lỗi hiển thị tag "[url =link]link[/url]" trong nội dung thẻ code. Đa phần mắc phải ở các site phpbb.

Code:
[url= http://uploaded.net/file/abcxyz/ABC.rar]http://uploaded.net/file/abcxyz/ABC.rar[/url]

Ngoài ra, một số option thema có mà PTUTools chưa có:

• Replace nội dung bài post, title cho từng site (hình như PTUTools chỉ replace nội dung chứ ko replace Title).
  • Banned FileHost cho từng site.
  • Tính năng thẻ hide link cho từng site.
Tạm thời nghĩ ra nhiêu đó, có gì sẽ đóng góp ý kiến thêm. Tools hiện tại đang rất tốt, nếu update thêm được nhiều tính năng mà thema có với cả support thêm nhiều loại site thì thema chắc ko có cửa cạnh tranh :)

Last edited:
Thanks
bác cập nhật thêm chức năng leech những forum bắt nhập captcha đi :(

Mình đưa ra mấy loại site thema post được mà PTUTools chưa có: phpbb 3.x, IPB #1, IPB #2, SMF, MyBB, xenForo, Blogger, Discuz, Discuz X, fluxBB, Icy Phonix, phpWind, punBB, miniBB, Burning Broad, DLE Froum. (In đậm là type mà nhiều site warez, 3x dùng).

Mình cũng có thử test 1 số site VBB PTUTools vẫn ko post đc, đa phần là VBB 4.x (VD: majaa.net, arntmkv.com,..).
Forum có Prefix ko post được mặc dù tools có mục Prefix Value (VD: expresshare.com, mechodownload.com,..)
Forum VBB có Captcha không post được, bật hay ko bật tính năng antigate vẫn ko post được (VD: mastiya.com,...)
Forum có Question chưa post được (VD: warez-ts.org,..)
,
Option Code Link khi dùng sẽ bị lỗi hiển thị tag "[url =link]link[/url]" trong nội dung thẻ code. Đa phần mắc phải ở các site phpbb.

Code:
[url= http://uploaded.net/file/abcxyz/ABC.rar]http://uploaded.net/file/abcxyz/ABC.rar[/url]

Ngoài ra, một số option thema có mà PTUTools chưa có:

• Replace nội dung bài post, title cho từng site (hình như PTUTools chỉ replace nội dung chứ ko replace Title).
  • Banned FileHost cho từng site.
  • Tính năng thẻ hide link cho từng site.
Tạm thời nghĩ ra nhiêu đó, có gì sẽ đóng góp ý kiến thêm. Tools hiện tại đang rất tốt, nếu update thêm được nhiều tính năng mà thema có với cả support thêm nhiều loại site thì thema chắc ko có cửa cạnh tranh :)
Rất cần những góp ý ntn ;) sẽ update sớm nhất cho ae chiến forum :D thằng thema gáy to quá nên quyết tâm giết nó :))
Banned filehost có rồi nhưng h là ban ở tất cả các site, a e có thể kết hợp vs required host cho từng site :D
Còn lại sẽ bổ sung ở ver mới ;)

cậu có thể tổng hợp cho mình 1 list các loại forum + forum mẫu + account có thể post được ko :D nhiều thằng acc mới ko cho post =.=

mấy loại thông dụng như DLE hay WP kiểu cũng leech đc chứ, hay phải nhờ thớt add site leech giùm

mấy loại thông dụng như DLE hay WP kiểu cũng leech đc chứ, hay phải nhờ thớt add site leech giùm
hiện giờ tool mình hỗ trợ leech từ 1 số site lớn và chất lượng tốt:
downeu.me
dl4all.com
freefile.ws
heroturko.me
freshwap.me
tinydownload.eu
Những site này là dành cho tất cả anh em.
Còn về bản chất thì site nào cũng leech được, tuy nhiên muốn leech bài về đẹp, ít rác thì pm để mình làm source riêng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,511
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week