Tutorial PTUTools: thảo luận mọi vấn đề về PTUTools by golemsonbi

auto này chạy trên nhiều ip dc ko cậu ơi
có đặt time bắt đầu post ko ?
thank
Tạm thời mình sẽ cho phép chạy trên nhiều ip, sau này sẽ có cơ chế lock tránh trường hợp share tool :)
Có thể đặt delay time giữa các bài post nếu muốn, còn nếu ý cậu là đặt time bắt đầu post như kiểu hẹn giờ thì chức năng này sẽ được update trong ver tiếp theo:)

Export links DizzCloud ra file Downloader là bị lỗi part1 ah cậu ơi :(. Hầu như ko cái nào down đc part1 nếu là links dizzcloud.

Export links DizzCloud ra file Downloader là bị lỗi part1 ah cậu ơi :(. Hầu như ko cái nào down đc part1 nếu là links dizzcloud.
cậu down thử trên trình duyệt xem? thường thường nó hay xóa part 1 :) còn ko có chuyện tại downloader đâu :))
À source leech mới có thêm avaxhome nhé :D

Anh em nào đang dùng ver 1.0 thì up lên ver 2.3 luôn đi nhé, nhớ importDB. Server cho ver 1.0 sẽ stop trong vài ngày tới.

Sao mình import DB nó bị lỗi này cậu?

^ Cậu import vào thì nên import vào data trắng để tránh xung đột dữ liệu nhé. Có thể vào xóa hết bài, site, category, category group , rename item đi rồi import lại xem sao.

Tại sao đến bước rename lại ko dc hả bác, nó báo lỗi "Object reference not set to instance of an object". Bác nào biết chỉ em với!

Tại sao đến bước rename lại ko dc hả bác, nó báo lỗi "Object reference not set to instance of an object". Bác nào biết chỉ em với!

Cài lại winrar, cài bản 4.20 Final là ok.

Hic,xóa hết sites vậy sau khi lên 2.4 phải add lại từng sites sao cậu? :(
Thế này nhé, cái data cũ (ver 1.0) thì chỉ cần xóa hết bài đi thôi. Còn data dùng để import từ data cũ (ver 2.x) thì dùng data trắng tinh (download bản 2.3 full về sẽ có).
Từ những ver 2.x sau thì chỉ cần copy đè file exe vào mà chạy thôi, từ 1.0 lên 2.x thì mới p import nhé.

Lỗi này nếu file nào cũng bị thì là do winrar, sai version hoặc chưa cài, tốt nhất cái ver 4. final.
Nếu 1 2 file bị thì là file rar đó bị hỏng, cậu vào xóa đi và rename lại.
Downeu đổi theme a e sync lại source leech nhé ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week