[Qlink] Topic báo danh thanh toán Qlink

Status
Not open for further replies.
2 hôm nay ko thấy chị P online ko biết tại sao ,hay chị bị bệnh rùi

thứ 7 cn chị P còn phải lo cho chồng con nữa chứ, mấy bạn đừng sốt ruột :D

èo "nam mô nam mô" (ực ực) đó h tham gia 3 group qlink ..... Group đầu tiên làm được 1 tháng thanh toán 2 tuần còn 2 tuần sau chưa kịp thanh toán thì bị scam (cái xui đầu tiền).... Group thứ 2 thì đang làm ngon lành bằng phần mềm chính thức của qlink nhưng tự nhiên hạ mức lương (làm được 1 tuần, tuần thứ 2 nản..:() và hiện group này là group thứ 3 mình làm qlink ..... "cầu trời khẩn phật năm mô a di đà phật xin cho thanh toán suông sẽ" hix hix

Phương là mod mà đi lừa bạn vài $ lẻ ah :D . cứ bình tĩnh.............................................................................mà run đi :D

hnay là thứ 2 rồi.chị phương ơi thanh toán đi nào.em kẹt quá:((nam mô a zi đà phật.nếu chị có đau thì mau khỏe lại nhé:)2 hôm rồi ko thấy c OL:-s

Last edited by a moderator:
hôm nay thứ 2 rồi thanh toán cho e luôn nhé, k biết có đau ốm gì k mà mấy hôm nay k thấy onl

Tình hình đây là lần pay đầu tiên của mình. Ko biết P bị sao ko nhưng có gì thì cố gắng thu xếp lên diễn đàn nói 1 tiếng cho anh em khoi mong và sn ltung :D

chắc chị có việc gì không onl được .

cam cam cam :))
chị này đi đâu rồi mấy nay k thấy online,chắc về quê

hết ngày rồi.mà tiền chưa đc pay.chị P đâu rồi nè::binhsua45::binhsua45::binhsua45:

Chuyện gì cũng phải từ từ, tiền nhiều nên em nào cũng có chứ tiền đâu có ít mà em có em không.

Chắc gia đình chị có chuyện gì rồi nên mới bặt vô âm tín như thế này .

sặc Run teo ...... :D:D tự nhiên tới ngày thanh toán rồi cái mất tiêu đâu 3 ngày nay...... :D:D
Định đóng phim giật gân hay giật mình đây chài :D:D

Cam đê cam đê ! :binhsua58:
ta thích ăn cam :binhsua121:
ước j là cam
Cam oi là Cam :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469