[Qlink] Topic báo danh thanh toán Qlink

Status
Not open for further replies.
có địa chỉ nhà và số điện thoại hà phương đây ai lấy ko?? chắc ko scam đâu khả năng chồng con bận rộn/ thứ 7 chủ nhật chồng bạn ý được nghỉ mà nên các bạn cứ từ từ chắc mệt quá 2 hôm nữa sẽ thanh toán thôi
thế này thì việc gì phải lo nữa nhỉ ;))

có địa chỉ nhà và số điện thoại hà phương đây ai lấy ko?? chắc ko scam đâu khả năng chồng con bận rộn/ thứ 7 chủ nhật chồng bạn ý được nghỉ mà nên các bạn cứ từ từ chắc mệt quá 2 hôm nữa sẽ thanh toán thôi

Bạn ơi cho mình số dt và địa chỉ đi.

Hay quá cuối cùng vẫn biệt vô âm tính :D:D
Thôi ráng đợi hết tuần Qlink này xem chị ấy ấy có onl để giải quyết không.... nếu không mời các bạn "giải tán đám đông" và kiếm chỗ khác cạp tiếp :p:p

Thần gió vào topic này phán 2 câu thơ hay quá =))
Ngày nào nick chị ấy cũng onl 24/24 mà giờ ko thấy onl, lo dùm em zai nhưng chắc ko seo đâu...

Các bợn nên lập 1topic tổng kết số tiền làm cho HaPhuong,ai làm thì vào báo danh và tổng kết điểm ... sau khi tập hợp đầy đủ thì tổng kết số $ của các bợn là bao nhiêu , nếu nhiều $ là chắc scam rồi , còn nếu ít thì ko fải nghĩ :D
bạn lập đi rồi mọi ng` vào báo cáo sau:)

Nhiều thì cũng chỉ 10$ là hết, vì làm có 1 tuần thôi mà. Giờ có đi tìm group khác cũng chẳng dám làm. Mod mà còn vậy thì tin ai được nữa.

Nhiều thì cũng chỉ 10$ là hết, vì làm có 1 tuần thôi mà. Giờ có đi tìm group khác cũng chẳng dám làm. Mod mà còn vậy thì tin ai được nữa.
Chừng đó người mà tổng lại khoảng 10$ thôi à :O ,10$ scam gì cho mệt ,1 ngày cố gắng gõ cũng đc 10$ thôi... Ko biết có chiện gì ko nhưng xem lại chi tiết cách đây vài ngày , HaPhuong có ý định bàn giao Group cho ecapteam,nhưng ecap ko nhận .... Mệt nhỉ :|

tình hình rất chi là tình hình, riêng 1 mình mình ko đã 14000 code rồi huhu

p/s: ghi dư 1 số 0 nha mấy pác :D

còn tớ thì 12.5$ đang nằm đợi C phương pay mà giờ vẫn chưa thấy đâu.ôi chị phương của lòng em chị mau xuất hiện đi nào:((

không biết chị phương có bị gì không nữa lo quá mau xuất hiện nha chị:binhsua21:

Mình đâu có tham gia Group Qlink đâu , mình trung thành với pix thôi
Các bạn cử asakura lập xem,trong này ai làm nhiều $ nhất thì ắt sẽ xung fong thôi
mình làm chỉ đc có 7k codes với 2$ event thôi, mọi người từ từ đừng làm rùm beng lên ko thì hỏng hết mọi việc.

Last edited by a moderator:
mình làm chỉ đc có 7k codes với 2$ event thôi, mọi người từ từ đừng làm rùm beng lên ko thì hỏng hết mọi việc.
nghe nói tổng số codes group mình làm qui ra tiền mặt là 2050k chứ k nhỏ đâu :(

Uk đúng rồi đó, vì 100k code cũng được 2k rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week