[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Đã add cho bác phungvan 5id vào XIAO 11 in 1 (nick forum), bác nào cần add thì pm Yahoo Huy nha :)

Update : Đã add cho vài bác, tiếp tục add giùm cho mấy bác. Mục đích : Giúp bà con vượt qua đợt bão Qlink này :)

Last edited by a moderator:
Tks bác Huyyoung! :D

Xiaoa chiến tốt nha mọi người! :binhsua11:Vừa được bác huyyoung add ID! Tks bác trước! Không biết khi nào mới thấy được nút tks nữa:binhsua72:

Xiaoa chiến tốt nha mọi người! :binhsua11:Vừa được bác huyyoung add ID! Tks bác trước! Không biết khi nào mới thấy được nút tks nữa:binhsua72:

Chúc bạn làm việc tốt, vì XIAO nó mới up bản mới ngày hôm qua 14/07. Thanks bác :)
Tiếp tục add ID cho bà con cô bác gần xa, cứ pm Yahoo Huy nha :)

còn không bác huy cho em ké tí!

Còn bác, add từ đây đến 11h30 rồi mới đi tắm trưa bác ạ :D
Add vào để bà con tránh bão, đợi 3 bác Xuân Đức, bác Tú và bác Vina fix xong, các bác quay lại làm trên soft của 3 bác ấy :)

Mình hiện h cái ví vẫn còn pay qua LR, mún sửa lại pay qua PM hay PP thì vô panel sửa chỗ nào vậy mấy cậu? mình vô tìm hoài mà ko bít chổ sửa :((

Mình hiện h cái ví vẫn còn pay qua LR, mún sửa lại pay qua PM hay PP thì vô panel sửa chỗ nào vậy mấy cậu? mình vô tìm hoài mà ko bít chổ sửa :((
đăng nhập zo chọn details & stals :binhsua46:

Bác chuyển qua English mới vào đổi được Thanh toán bác ạ :)

login bằng tiếng Anh. Rồi vô detail & stat change

- - - Updated - - -

chia lửa với bác huyyoung, ai muốn add nữa thì pm yahoo: hanhphucsapmt

gõ 1 hồi bị lỗi này là sao nhỉ

Yes, on Mon Jul 15 00:20:53 2013
for misuse
until Mon Jul 15 00:30:53 2013

tks bác huy very much!

Không có chi bác.
Tiếp tục add cho anh chị em gần xa để tránh bão, chờ bác Đức, bác Tú, bác Vina fix soft :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week