[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Xiao mình gõ 4 acc mỗi acc đc tầm 200 code rôi mà 2 acc bị banned 10 min, nó ko nói lý do chỉ thông báo như này
Your account has been suspended. Please contact your supervisor or QlinkGroup administrator for details.Your account will be reactivated at Mon Jul 15 02:53:24 2013 server time.Your account will be permanently suspended if you continue with such activity.

Theo dõi tình hình xem sao ? Có bà con nào gõ XIAO bị kick báo mọi người biết nha :binhsua43:

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
vừa nhờ cậu huy add soft cho, tks cậu,
Mà 1 điểm lạ mấy pác có nhận ra là soft xiao cho time qlink chỉ 10s k?
Còn các soft khác đều là 15s :)) ko biết có liên quan k nữa? :)

noobmmo

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
xiao còn load theo kiểu nhiều acc load không chồng nhau nữa rất dễ làm, mình thích xiao hơn bubu

Chắc nó làm vậy cho lạ đó bác :)) Nó ghi 10s nhưng 1 code nó vẫn tính 15 giây bác ạ :)

xiao còn load theo kiểu nhiều acc load không chồng nhau nữa rất dễ làm, mình thích xiao hơn bubu

XIAO gõ sao bằng soft bác Đức, bác Tú và bác Vina được bác :)
Nó vẫn chồng đó bác, không khéo nó kick bác đó :binhsua10:

- - - Updated - - -

mấy bạn cho mình hỏi qlink làm theo nhóm với làm solo thì khác nhau gì ạ ? mình mới capt :binhsua48:

Làm theo nhóm, chủ nhóm trả tiền cho bác.
Làm riêng lẻ, bác tự nhận tiền, tự bán ra vnđ.

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
vẫn không khá hơn,5 acc hơn 1k code bị ban 1 kick 2 còn 2 load đúi. Hm...sao đây nhỉ?!!

Last edited by a moderator:

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
qlink bị gì ấy nhỉ. ko time out mà cứ bị kick hoài vậy nè :|. Pix thì chậm, qlink thì bị kick ---> làm gì đây :binhsua46:

mình vừa tạo id thành viên để solo nhưng ko add thanh toán đc cho các thành viên tạo ra . cho mình hỏi là có phải qlink thanh toán vào acc chủ hết phải ko

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
bạn cho mình hỏi là tạo đc acc nhân viên rồi có phải add payment cho từng acc ko hay nó pay vào acc chủ vậy

Chỉ cẩn username và pass cho acc con là được rồi. ko cần phải điền thêm j nữa bạn ạ. tất cả $ của acc nó sẽ thanh toàn vào payment của acc chủ. Mà acc con nó cũng có chức năng add payment đâu chứ bạn?

có bác nào làm được trên Qlink bt không, ý em là từ lúc nó "bão" đến giờ mà vẫn làm sống sót thì bác vui lòng miêu tả lại tình trạng của bác?exp: xài soft gì, đánh giờ nào, bao nhiêu acc....để ae tham khảo với ạ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week