[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Qlink thì chả lo..thấy nó có thanh toán..còn thằng mega cứ giật tới giật lui..nguy hiểm quá :binhsua09:

sao no ko dùng wmz nhỉ. Nga ngố thì thằng nào dám đụng

làm sao chuyển $ từ PM về được moi người? Thanh toán bằng Exchange MMO được không?Thẻ ATM phải làm loại nào? có cần thẻ VISA không?Mình không biết cách chuyển tiền về. Mà để đó thì sợ nó khóa. Mong ai đó thương tình giúdowdwx kỹ về phần này. Xin chân thành cám ơn trước.P/s: đã đọc 1 số hướng dẫn nhưng không hiểu. Vì mình chỉ mới tập làm quen với cái này.

làm sao chuyển $ từ PM về được moi người? Thanh toán bằng Exchange MMO được không?Thẻ ATM phải làm loại nào? có cần thẻ VISA không?Mình không biết cách chuyển tiền về. Mà để đó thì sợ nó khóa. Mong ai đó thương tình giúdowdwx kỹ về phần này. Xin chân thành cám ơn trước.P/s: đã đọc 1 số hướng dẫn nhưng không hiểu. Vì mình chỉ mới tập làm quen với cái này.
ủa mình nhớ hôm qua có nói rồi mà. Exchange pm thì vào site ex của 4rum hoặc tìm người mua lại. Thẻ atm thì thường làm thẻ vcb, dab(donga), acb(achau)
Exchange thì mình sẽ chuyển tiền từ tài khoản pm của mình sang tài khoản pm của người mua pm, sau đó họ quy ra tỉ lệ tiền việt rồi gửi vào thẻ atm cho bạn.
Muốn chuyển tiền thì log vào acc pm chọn send money. Nếu bán ở trang exchange thì nó tự động chuyển trang bạn chỉ cần làm theo là được
có thể bán pm ở đây https://exchange.mmo4me.com/

vậy PM có an toàn ko bác ? Đang tính làm lại từ đầu mà thông tin còn hoang mang quá
PM an toàn nhé , nó chặn IP của mỹ rồi cứ yên tâm mà chiến , xui xui nó block acc thôi :binhsua157:

vậy PM có an toàn ko bác ? Đang tính làm lại từ đầu mà thông tin còn hoang mang quá
Hên xui đi bạn! PM giờ xuống giá dữ lắm!

Hên xui đi bạn! PM giờ xuống giá dữ lắm!

các pro xả hàng nhiều quá nên rớt giá thê thảm, làm chủ group cũng bị lỗ quá nhiều.

Hôm nay load chậm mọi ng nhỉ
uk dọa này mạng si da lắm ! lcik ptc cũng chậm mà Qlink load cũng cà giật cà chọt lắm ! lúc ra luc ko bắt đầu rùa như mê ga ấy ! load cầm chừng :(

Chẳng lẽ bão số 2 đổ bộ vô mà nó ảnh hưởng kinh thế ah
ảnh hưởng rất lớn ! ko ai tránh khỏi ảnh hưởng này ! nếu bạn chọn thanh toán qua PP thì nó pay nhanh lắm ! còn Pm thì chờ lâu đây ! mà dạo này Pm cũng rớt giá quá trời :(

Hết bão này đến bão kia! Pay thì chậm, tiền thì xuống giá thảm hại! Sắp móm hết rồi!:binhsua80:

pp hình như có người được pay rồi đó
Giờ pm rớt giá ngang pp được cái pm nó đỡ cái vụ limit với dễ bán:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod