[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
sao ra như vậy rùi mà chưa có tiền nhỉ :(

lần đầu tiên chuyển qua Qlink capt mở hàng, tiền về, mỗi acc 1$ mà nó pay có 0.83$ là sao các bác, trong khi fee có 0.5%. À, các bác còn biết trang exchange nào giao dịch <5$ không chỉ giúp với.

lần đầu tiên chuyển qua Qlink capt mở hàng, tiền về, mỗi acc 1$ mà nó pay có 0.83$ là sao các bác, trong khi fee có 0.5%. À, các bác còn biết trang exchange nào giao dịch <5$ không chỉ giúp với.
1$ bạn tính ở đâu nếu là trong acc thì ko chính xác vì rate đó lúc nào cũng 0.75. Để biết chính xác thì vào payment xem chi tiết nhé

vẫn chưa thấy $ về , nản thế không biết :binhsua85:

Các bạn cho mình hỏi. Mình đăng ký Payment qua Paypal nhưng chưa verify tài khoản paypal, hôm nay mới ra ngân hàng làm thẻ visa debit. Nhưng nãy lên paypal thì thấy thế kia, chỗ mình khoanh đỏ ấy ạ. Tức là tài khoản chưa verify vẫn nhận tiền từ Qlink và rút tiền về VN bình thường phải không ạ? Để đỡ phải nuôi thể visa chứ giờ nuôi cũng tốn kém phết :D

p.s : đính kèm ảnh buồn cười quá :)). Mình trích câu đấy vậy : You are limited to withdrawing $500.00 per month, if you have not linked and confirmed your card. Các bạn giải đáp giúp mình với :D

Last edited by a moderator:
1$ bạn tính ở đâu nếu là trong acc thì ko chính xác vì rate đó lúc nào cũng 0.75. Để biết chính xác thì vào payment xem chi tiết nhé
1$ đó là từ payment sheet trong acc chủ đó bác, chỉ có acc chủ mới thấy được tiền thống kê mà, qlink chuyên gia ăn gian code và tiền

có ps nhưng chưa có tiền

Làm qlink từ trước h` chả bik ps là gì :binhsua87: cứ 11h thứ 6 rs rồi t7 nhận tiền thôi

ps = payment details theo mình nghĩ là vậy :d
PS =payment sheet :)) nói chung là chi tiết các tiền từng acc con làm được mà hình như có cả chi tiết số code gõ được trong khung giờ nào nữa đó

Các bạn cho mình hỏi. Mình đăng ký Payment qua Paypal nhưng chưa verify tài khoản paypal, hôm nay mới ra ngân hàng làm thẻ visa debit. Nhưng nãy lên paypal thì thấy thế kia, chỗ mình khoanh đỏ ấy ạ. Tức là tài khoản chưa verify vẫn nhận tiền từ Qlink và rút tiền về VN bình thường phải không ạ? Để đỡ phải nuôi thể visa chứ giờ nuôi cũng tốn kém phết :D
View attachment 26517

p.s : đính kèm ảnh buồn cười quá :)). Mình trích câu đấy vậy : You are limited to withdrawing $500.00 per month, if you have not linked and confirmed your card. Các bạn giải đáp giúp mình với :D
Các bạn giải đáp giúp mình với. Gõ solo nên ko rành khoản thanh toán này lắm T_T

có ai nhận được tiền chưa vậy, thấy nó pay từ hồi trưa sao giờ vẫn chưa có $ là sao :binhsua85:

Các bạn giải đáp giúp mình với. Gõ solo nên ko rành khoản thanh toán này lắm T_T
tài khoản chưa veri chỉ rút hoặc nhận tối đa 100$ >100$ bạn phải veri nhé :D

ps = pay like the shit :binhsua85:

- - - Updated - - -

chơi pay pal thì fee rút 3$ 1 lần chưa ver thì chỉ rút được 500$ 1 tháng muốn rút tiếp thì phải ver unver thì tỉ lệ bị "tự nhiên" limit cao hơn ver :binhsua88:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week