[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
:)Chắc nó lỗi thôi, chứ SCAM làm gì mấy $ cho mang tiếng, nó là 1 dự án lớn và có từ sớm mà.

:)Chắc nó lỗi thôi, chứ SCAM làm gì mấy $ cho mang tiếng, nó là 1 dự án lớn và có từ sớm mà.
nhưng nó ko trả thì có nghĩa là scam rồi ! sụp pót thì chả có ! mà mail mãi chả thấy hồi âm

nhưng nó ko trả thì có nghĩa là scam rồi ! sụp pót thì chả có ! mà mail mãi chả thấy hồi âm
Hì bọn này thường là vậy mà, còn lâu nó mới trả lời, thật ra cách đây 2 năm nó cũng đã có hiện tượng Scam lẻ, tuy nhiên là nhiều $ chứ mình không nghĩ nó lại đi scam vài $ thế này đâu, lỗi gì đó thôi, đợi thêm chút xíu xem sao nhé, để coi tuần này $ nó về như thế nào đã:)

Qlink hết cho tuyển mem rồi ak bác z, mình còn dư 1 cái pane không làm nữa bữa nào đem cho thuê hay tuyển mem mới được :d

pp thì đã về !nhưng PM thì đoé thấy gì ! các bác bảo U5 đã về á! nó scam e 1 tuần rồi ! tính tuần này nữa à

Xác nhận Qlink thanh toán đều và về sớm.:)Rất may mình chưa bị thiếu tuần nào. Bạn nào tuần này chưa nhận được vào điểm danh nhé

27/2 chưa có ! làm sao để có đây
Thế các tuần sau, kể cả tuần này là đều về đủ chứ bạn? bạn đã nhắn cho admin qlink qua yahoo chưa?

Thế các tuần sau, kể cả tuần này là đều về đủ chứ bạn? bạn đã nhắn cho admin qlink qua yahoo chưa?
rồi ! làm đủ kiểu ! chỉ có tuần đó là nhận ko đc !
mail pp của nó cũng gửi nè
rồi cái qlinkgroup qua yahoo
rồi cái [email protected]
If you have any questions or issues, please check qlinkgroupsupervisor.com
or email us at [email protected]
spam hết rồi mà ko thấy hồi âm!
bạn gửi dùm đc ko !
iD panel của tớ ! : khoadainhan
pm : U5727999
tuần chưa nhận đc 2014-02-21 — 2014-02-27 giá trị 8.1$

rồi ! làm đủ kiểu ! chỉ có tuần đó là nhận ko đc !
mail pp của nó cũng gửi nè
rồi cái qlinkgroup qua yahoo
rồi cái [email protected]
If you have any questions or issues, please check qlinkgroupsupervisor.com
or email us at [email protected]
spam hết rồi mà ko thấy hồi âm!
bạn gửi dùm đc ko !
iD panel của tớ ! : khoadainhan
pm : U5727999
tuần chưa nhận đc 2014-02-21 — 2014-02-27 giá trị 8.1$

Ok để mình thử nhắn cho Admin Qlink xem sao, hy vọng là nó check lỗi và trả cậu tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week