[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
:) Đã làm thì phải gánh vác chứ. Thà mất tiền chứ không để mang tiếng được. Thanh toán hết rồi cấp sang ID mới, đặt thông tin bảo mật hơn, vậy là xong. Đến tận bây giờ đợt tháng 1/2014 còn dính 2 vụ scam đó mà, các vụ ấy thì chắc bạn không lạ gì 7,5 triệu ra đi, nhưng cũng lấy lại được hơn 1 triệu:(
thế mỗi lần âm như thế thì bác còn tiền lời đâu nữa mà ăn ? làm thế thì lỗ, ko lỗ thì mang tiếng ?

thế mỗi lần âm như thế thì bác còn tiền lời đâu nữa mà ăn ? làm thế thì lỗ, ko lỗ thì mang tiếng ?
Hì, những lúc ấy thì mình lấy tiền lương của ,mình để trả, làm thì vui vẻ là số 1, các thứ khác có thì vui không có cũng vẫn vui, đỡ phải chơi game mà. cái này đc lợi là biết nhiều bạn bè ở khắp nơi nên rất vui vẻ, như vậy với mình là đủ rồi, chứ mình đâu lên đây để kiếm tiền sinh sống đâu:)

xxuanduc tầm 9h sáng trở đi load tốt không bạn, xài soft weiwei tầm giơ đó đi nó cứ giật giật mặc dù không bị banned
:)Load ngon hơn phần mềm khác bạn ạ

Qlink đã Pay cho tuần mới nhé các bạn. mấy tuần nay Qlink đều pay rất nhanh:)

mình không đăng ký được tài khoản Qlink nữa
mà cũng không biết cập nhập bảng giá ở đâu luôn :(

bạn ko gõ nữa cho mình xin cái ID đc ko, cái PM của nó có thay đc ko nhỉ
ID gì cậu ? panel quản lí để gõ ý hả ? :3 ! cho thì cậu ko sợ bị tớ scam à ? :p mà sao ko làm cho group ý! chứ panel qinl ko đổi pass đc ! cho dù có bán cả panel + mail thì cũng ko đổi pas đc ! nếu đc tớ đã bán vài cái rồi ! có 8 cái panel :(

hôm qua mình mới qua bên namvinhcompany nhận việc ấy, về search thì thấy topic này, thấy bên đó trả 15k/1000 capt, nhưng sao vô link qlink thì thấy rate thấp vậy, vậy làm sao họ trả được? bên này có uy tín ko vậy các bạn
cảm ơn

hôm qua mình mới qua bên namvinhcompany nhận việc ấy, về search thì thấy topic này, thấy bên đó trả 15k/1000 capt, nhưng sao vô link qlink thì thấy rate thấp vậy, vậy làm sao họ trả được? bên này có uy tín ko vậy các bạn
cảm ơn
hiện tại ! tớ thấy họ trả 1$=15k là quá thấp như vậy là cứ 1$ bạn làm đc là họ ăn lời 5k vnd ! 10$ sẽ là mất 50k rồi đó ! rate bán $ trên 4r là 1$PM= 20.6k vnd ! rate cạp hiện tại của qlink cao nhất là 0.65$/1k code ! thấp nhất là 0.35$/1k code ! làm kolo rate đó còn thơm hơn :D !

ID gì cậu ? panel quản lí để gõ ý hả ? :3 ! cho thì cậu ko sợ bị tớ scam à ? :p mà sao ko làm cho group ý! chứ panel qinl ko đổi pass đc ! cho dù có bán cả panel + mail thì cũng ko đổi pas đc ! nếu đc tớ đã bán vài cái rồi ! có 8 cái panel :(

mình muốn xin để solo ấy mà, vì mình ko đk đc. nhưng nó có giá trị thì thôi vậy

sao lại thấp? họ trả 15k / 1k code, vậy là còn cao hơn rate cao nhất của qlink nữa mà, nên mình mới thấy lạ ấy chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week