[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
sao lại thấp? họ trả 15k / 1k code, vậy là còn cao hơn rate cao nhất của qlink nữa mà, nên mình mới thấy lạ ấy chứ
ko rate qlink khác ! tức là bạn gõ 1k code mới đc 0.35-0.65$ tuỳ thoe khung giờ ! mà bạn cứ gõ thế ! đc bao nhiêu $ thì họ sẽ trả cho bạn cứ với mỗi $ bạn làm đc họ trả 15k tức là họ đã ăn hơn 5k /1$ bạn làm đc ! bạn làm cỡ 1 tuàn đc 10$ thì họ sẽ đc ăn hơn 50k vnd

sao lại thấp? họ trả 15k / 1k code, vậy là còn cao hơn rate cao nhất của qlink nữa mà, nên mình mới thấy lạ ấy chứ
Sao người ta trả cao hơn cả rate Qlink? Có nghi vấn gì không. Bạn thử hỏi ai làm ở đó xem đã nhận được payment của họ lần nào chưa?

moi nguoi giup minh voi nhe./
hoi moi nguoi xiu nhe./
trong tai khoan moi lan pay tien ve user cai nay co nghia la j nhi?
Total: 211.995 US¢

hoi moi nguoi xiu nhe./
trong tai khoan moi lan pay tien ve user cai nay co nghia la j nhi?
Total: 211.995 US¢
là tổng cộng $ từ trước tới giờ bạn đã nhận

họ trả theo 1000 code chứ ko phải họ trả theo
$ bạn ah, vậy nên mình mới thắc mắc đó
rate của qlink hiện đang thấp vậy mà họ trả 15k/ 1k code bất kể khung giờ nào,
thấy cũng ớn ớn, có ai bị scam chưa nhỉ?
cảm ơn

họ trả theo 1000 code chứ ko phải họ trả theo
$ bạn ah, vậy nên mình mới thắc mắc đó
rate của qlink hiện đang thấp vậy mà họ trả 15k/ 1k code bất kể khung giờ nào,
thấy cũng ớn ớn, có ai bị scam chưa nhỉ?
cảm ơn
bạn nên hỏi kỹ là admin và xem kỹ lại dự án và có yêu cầu khung giờ làm gì ko chứ 15k/1k code thì họ lỗ r

ko có yêu cầu gì cả bạn ah, đã vậy ko lo bi ban, nếu bị ban sẽ được cấp 1 acc khác, mà những code đã đánh vẫn được tính tiền luôn, tính cộng vào luôn, bất kể khung giờ, hi thấy kì kì sao ấy, chẳng hiểu

ko có yêu cầu gì cả bạn ah, đã vậy ko lo bi ban, nếu bị ban sẽ được cấp 1 acc khác, mà những code đã đánh vẫn được tính tiền luôn, tính cộng vào luôn, bất kể khung giờ, hi thấy kì kì sao ấy, chẳng hiểu
Trả $ như vậy admin ko có lời(lãi)! Nếu đúng vậy bỏ pix sang làm cho site đó liền_:D_.Bạn gửi mjh tên website được ko?

Last edited:
thì mình đang làm đây nè, mới được 1 tuần, chưa có lương nên chưa biết thế nào, hy vọng ko bị scam ^^

trả ngày 5 và 20 hằng tháng
ah với lại cho mình hỏi là bị khóa 10p mấy lần thì bị ban vậy
lúc nãy đang gõ thì bị khóa 10p
bị lần nữa có sao ko

trả ngày 5 và 20 hằng tháng
ah với lại cho mình hỏi là bị khóa 10p mấy lần thì bị ban vậy
lúc nãy đang gõ thì bị khóa 10p
bị lần nữa có sao ko
bị lần nữa thì xác định đi luôn nhé :D

QlinkGroup đã pay nhé các bạn:)

ID gì cậu ? panel quản lí để gõ ý hả ? :3 ! cho thì cậu ko sợ bị tớ scam à ? :p mà sao ko làm cho group ý! chứ panel qinl ko đổi pass đc ! cho dù có bán cả panel + mail thì cũng ko đổi pas đc ! nếu đc tớ đã bán vài cái rồi ! có 8 cái panel :(
vậy bán rẻ cho mình đi. nhưng cái PM có change đc ko bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week