[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Có ai nhận đc lương chưa vậy? :( t6 mà còn chưa nhận đc :( :binhsua27:

Mình vẫn chưa nhận được $ nè !

chán quá ! cố gõ mà load rùa quá ! đành bỏ 1 acc thiều 290 code của chính mình :(( quá nhọ

gì mà đã đòi lương giờ này

Lương của tuần trước bác à. Mình cũng giống bạn bachua1 vẫn chưa nhận được !

Lương của tuần trước bác à. Mình cũng giống bạn bachua1 vẫn chưa nhận được !
PM delay lâu quá..chưa ổn định nữa..xem xem qua 1/7 coi có ổn định lại k? chuyển wa PP xài đỡ :(

PM delay lâu quá..chưa ổn định nữa..xem xem qua 1/7 coi có ổn định lại k? chuyển wa PP xài đỡ :(

Vấn đề là nó chưa gửi $ đây bác à, của bác bao nhiêu $ nhỉ ? Của mình hơn 30 $ mà nó chưa pay !

săx sáng sớm vào hay chưa , potay Qlink

- - - Updated - - -

săx sáng sớm vào hay chưa , potay Qlink.
Đủ min rồi có được pay không vậy mọi người :(

- - - Updated - - -

theo luật thì ko đc pay ! nhưng nếu hên xui thì vẫn đc pay ! có 1 số bạn bị ban vẫn đc pay ó :D

- - - Updated - - -

Hình như cái này là không, :(

quá đen luôn ko còn gì để nói.

ế tối qua gõi 6 ID 600 code buồn ngủ quá đành phải đi ngủ. giờ tỉnh dậy đã thấy 11h rồi :m040::m040:

giờ rate bao nhiêu và nếu mình gởi thư cho nó bảo đổi thành pm thì có được ko bà con,tks

Vấn đề là nó chưa gửi $ đây bác à, của bác bao nhiêu $ nhỉ ? Của mình hơn 30 $ mà nó chưa pay !
Tuần rồi thì ít tầm..có 20 mấy $..tại gõ bên mega nhìu hơn.. :D reset tuần này rồi mà tuần trước vẫn chưa có tiền..ko lẽ đưa nó vô danh sách scam ta :binhsua163:

Cuối cùng cũng xong 3 cái 500 code! Mừng phải biết đúng 10h58 là xong!:binhsua20:

banned thì ko nhá bá . boopy traps thì có nhá :binhsua15:
booby traps có phải là cái kiểu mà đứng hình captcha, gõ xong hình nó vẫn thế đúng ko bạn? Còn cái lỗi recaptcha là sao hả bạn? Mình cũng có nghe vài bạn nói về "thuốc cho catpcha bác sĩ", nhưng không hiểu nó là kiểu gì, bạn có biết thì bảo mình với :binhsua10:

booby traps có phải là cái kiểu mà đứng hình captcha, gõ xong hình nó vẫn thế đúng ko bạn? Còn cái lỗi recaptcha là sao hả bạn? Mình cũng có nghe vài bạn nói về "thuốc cho catpcha bác sĩ", nhưng không hiểu nó là kiểu gì, bạn có biết thì bảo mình với :binhsua10:
booby traps là đánh tào lao hay là đánh chữ đọc ko được .... nó dóng như banned thôi vào pannel là thấy . còn cái mà bạn nói thì ds o lag thôi esc là hết chứ ko có gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week