[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Giờ giá PM rớt thê thảm mà nó ko tăng tiền Rate, buồn thiệt là buồn. Cặm cụi gõ mà xiền chả đc bao nhiêu
:binhsua23:

Các bác cho em hỏi với. Verify acc paypal cần $1,95 trong thẻ visa. Thế e cứ thả thêm 50k vào thẻ visa rồi verify thì có được không hay lại phải đổi ra đô ạ?

Giờ giá PM rớt thê thảm mà nó ko tăng tiền Rate, buồn thiệt là buồn. Cặm cụi gõ mà xiền chả đc bao nhiêu
:binhsua23:

Mình nghĩ giá PM chỉ rớt ở đây thôi, chứ bên nó không có rớt, giá PM và rồi gần bằng PZ như các bác ở ngoài Chat box nói :binhsua27:

Các bác cho em hỏi với. Verify acc paypal cần $1,95 trong thẻ visa. Thế e cứ thả thêm 50k vào thẻ visa rồi verify thì có được không hay lại phải đổi ra đô ạ?

Cứ thả vào đó đi, nó sẽ tự quy đổi mà bạn

Bác khongsaurang được nó thanh toán lúc nào vậy nhỉ ? Giờ này mà mình chưa nhận được thanh toán nữa !
mềnh đc thanh toán vào thứ 3.sáng mở mắt ra đã có tiền rồi

mềnh đc thanh toán vào thứ 3.sáng mở mắt ra đã có tiền rồi
Ai cũng được paid vào thứ 2, thứ 3, còn mình giờ đã thứ 5 rồi, mà chưa thấy $ đâu. Mail nó thì nó khônng rep lại !

Ai cũng được paid vào thứ 2, thứ 3, còn mình giờ đã thứ 5 rồi, mà chưa thấy $ đâu. Mail nó thì nó khônng rep lại !

Chắc của cưng nhiều tiền quá QG nó 'quên' chứ gì.
Có thể là panel của cưng có vấn đề chăng, giờ ráng đi đòi tiền xong, bỏ nó đi, tạo panel mới.
Chứ ai ai người ta cũng nhận rồi vào thứ 3.

Chắc của cưng nhiều tiền quá QG nó 'quên' chứ gì.
Có thể là panel của cưng có vấn đề chăng, giờ ráng đi đòi tiền xong, bỏ nó đi, tạo panel mới.
Chứ ai ai người ta cũng nhận rồi vào thứ 3.

Chị ra Yahoo cái nha chị. Đòi hôm qua đến giờ, nó im ru !

ý bác là sao tunvit vào chém bay đầu giờ :binhsua20:

- - - Updated - - -

chưa có thì gửi mail cho nó đi bạn cứ than ở đây thì cũng vô ích thôi :binhsua28:

- - - Updated - - -

Ờ mình thấy là hình như nó ăn gian cũng có giờ hay sao ấy hôm qua là khoảng 9h tối là bị sau đó không gõ tiếp nữa

đúng rồi bác, tầm 9h đến khoảng 12h là bị ăn gian, sau đó hình như ko bị nữa :binhsua28:

Chị ra Yahoo cái nha chị. Đòi hôm qua đến giờ, nó im ru !
thực ra thì mình cũng chưa biết có lương chưa, đến giờ thì chắc là chưa đó, tại mình làm công cho người ta ,hihi, mới tạo panel tuần này thôi :binhsua19:

thực ra thì mình cũng chưa biết có lương chưa, đến giờ thì chắc là chưa đó, tại mình làm công cho người ta ,hihi, mới tạo panel tuần này thôi :binhsua19:

Mình thì $ vẫn chưa về PM, vừa mail nó hồi trưa và tiếp tục chờ đợi :binhsua28:

nếu dùng paypal thì nó có pay đều ko các bác:binhsua19:

Nghe các anh chị làm lâu năm thì các anh chị đều nói là Paypal pay đều hơn bạn à. Vì ban đầu Qlink mở ra là sử dụng Paypal mà :)

Nghe các anh chị làm lâu năm thì các anh chị đều nói là Paypal pay đều hơn bạn à. Vì ban đầu Qlink mở ra là sử dụng Paypal mà :)

nhưng 1 khi bị limit thì nghẹn ko thành tiếng :m146:

nhưng 1 khi bị limit thì nghẹn ko thành tiếng :m146:
Pác bị limit do gd quá nhìu lần..trong 1 ngày..đằng này veri rồi..1 tuần nhận 1 lần..1 tháng hay 2 tháng with 1 lần làm gì limit đc :( :binhsua27:

server qlink bao tri ha cac bac, dang go~ tu nhien dung hinh, vao web cung ko dc

các bác có thấy Qlink hôm nay bị gì ko? cà giật sao ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week