[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
bác ấy được pay rồi bạn à, hôm đó cả nhà đốt thuốc nổ chúc mừng bác ấy mà;))

Không biết bác ấy có mail miết gì cho nó không ? Tiền tuần trước của mình nó vẫn chưa trả, còn mail thì nó ko trả lời :binhsua38:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
À bác khoadainhan8 , cái tuần LR sập, tuần đó thằng Qlink nó có pay cho bác chưa ? Nghe lúc đó bác than quá trời. Bác có gửi mail cho nó ko ?
có ! tuần sau mình sụp pót và nó đã pay dư cho mình 1 xíu nữa :)) phê lắm ! sau đó có 2 ng tuần sau sụp pót nó mới pay ! bạn để tận bây giờ mới nhắc thì thôi rồi ! khó mà lấy đc xiền lắm !

- - - Updated - - -

Không biết bác ấy có mail miết gì cho nó không ? Tiền tuần trước của mình nó vẫn chưa trả, còn mail thì nó ko trả lời :binhsua38:
bạn trên nói quá ! làm j có ai đốt thuốc nổ :)) còn chuyện mình sụp pót thì gửi 4 cái nó trả lời 1 cái và 1 cái auto, và 1 cái mãi tít sau này nó sồn sồn nó gửi lạ hoắc ! nhưng mình gửi đi ko thấy nó trả lời nhưng tiền thì nó vẫn trả cho mình sau khi sụp pót :D

có ! tuần sau mình sụp pót và nó đã pay dư cho mình 1 xíu nữa :)) phê lắm ! sau đó có 2 ng tuần sau sụp pót nó mới pay ! bạn để tận bây giờ mới nhắc thì thôi rồi ! khó mà lấy đc xiền lắm !

Mình kẹt $ tuần trước hà bác (tuần 2013-06-14 — 2013-06-20), chứ đâu có lâu đâu.

travl1991

Junior
Reactions
12
MR
0.001

- - - Updated - - -

bạn trên nói quá ! làm j có ai đốt thuốc nổ :)) còn chuyện mình sụp pót thì gửi 4 cái nó trả lời 1 cái và 1 cái auto, và 1 cái mãi tít sau này nó sồn sồn nó gửi lạ hoắc ! nhưng mình gửi đi ko thấy nó trả lời nhưng tiền thì nó vẫn trả cho mình sau khi sụp pót :D
bác gữi email cho nó thế nào để nó pay vậy, chỉ anh em với :(

kimdai

Verified
Reactions
172
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
mấy bác cho em hỏi mới mới bi ban vĩnh viễn thì tiền tuần trước đã gõ có được pay không máy bác, lo quá

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ôi đệt Qlink , pay chậm tè. rate thấp giờ còn hạ rate nữa chứ, pó trym với Qlink :binhsua38:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week