[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
bác ấy được pay rồi bạn à, hôm đó cả nhà đốt thuốc nổ chúc mừng bác ấy mà;))

Không biết bác ấy có mail miết gì cho nó không ? Tiền tuần trước của mình nó vẫn chưa trả, còn mail thì nó ko trả lời :binhsua38:

Không biết bác ấy có mail miết gì cho nó không ? Tiền tuần trước của mình nó vẫn chưa trả, còn mail thì nó ko trả lời :binhsua38:

Tiền tuần này về mà bạn không có nữa thì coi như thôi bạn nhé , để xem thử chứ biết làm sao

À bác khoadainhan8 , cái tuần LR sập, tuần đó thằng Qlink nó có pay cho bác chưa ? Nghe lúc đó bác than quá trời. Bác có gửi mail cho nó ko ?
có ! tuần sau mình sụp pót và nó đã pay dư cho mình 1 xíu nữa :)) phê lắm ! sau đó có 2 ng tuần sau sụp pót nó mới pay ! bạn để tận bây giờ mới nhắc thì thôi rồi ! khó mà lấy đc xiền lắm !

- - - Updated - - -

bạn trên nói quá ! làm j có ai đốt thuốc nổ :)) còn chuyện mình sụp pót thì gửi 4 cái nó trả lời 1 cái và 1 cái auto, và 1 cái mãi tít sau này nó sồn sồn nó gửi lạ hoắc ! nhưng mình gửi đi ko thấy nó trả lời nhưng tiền thì nó vẫn trả cho mình sau khi sụp pót :D

có ! tuần sau mình sụp pót và nó đã pay dư cho mình 1 xíu nữa :)) phê lắm ! sau đó có 2 ng tuần sau sụp pót nó mới pay ! bạn để tận bây giờ mới nhắc thì thôi rồi ! khó mà lấy đc xiền lắm !

Mình kẹt $ tuần trước hà bác (tuần 2013-06-14 — 2013-06-20), chứ đâu có lâu đâu.

- - - Updated - - -

bạn trên nói quá ! làm j có ai đốt thuốc nổ :)) còn chuyện mình sụp pót thì gửi 4 cái nó trả lời 1 cái và 1 cái auto, và 1 cái mãi tít sau này nó sồn sồn nó gửi lạ hoắc ! nhưng mình gửi đi ko thấy nó trả lời nhưng tiền thì nó vẫn trả cho mình sau khi sụp pót :D
bác gữi email cho nó thế nào để nó pay vậy, chỉ anh em với :(

Bác nào chưa dc pay, em nhận sup chia 50/50 nào :binhsua38:

Bác saigonit đang định cắt cổ đồng hương VN đây nè :binhsua51:

Last edited by a moderator:
support là sao thế các bác :))
Mà tuần này thì tầm bao giờ nhận pay nhỉ? em dùng PP... :D

Support là hỗ trợ đó bác.
Paypal thì hình như là pay nhanh hơn PM bác à.

Tại sao trong Payment received đã đc cáp PS mà trong PM chưa có xu nào nhỉ hic hic

Tuần này chưa có PS mà bác, bác chưa được pay $ tuần nào vậy ?

mấy bác cho em hỏi mới mới bi ban vĩnh viễn thì tiền tuần trước đã gõ có được pay không máy bác, lo quá

mấy bác cho em hỏi mới mới bi ban vĩnh viễn thì tiền tuần trước đã gõ có được pay không máy bác, lo quá

Được bác à. .....................

ôi đệt Qlink , pay chậm tè. rate thấp giờ còn hạ rate nữa chứ, pó trym với Qlink :binhsua38:

đình công cho nó sợ đê mà sợ tuần này nó không pay quá :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,183
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week