[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Đúng rồi thì phải thi chứ :D cuộc sống bên ngoài vẫn thích hơn.
em cũng vừa thi đh. xịt mất rồi. Nhưng chắc đỗ cao đẳng :binhsua36:
phải đi học thôi
Lấy bằng đại học xong cũng về mmo tiếp 1 thời gian thôi bác , chứ đâu phải có = là có việc làm liền , xui xui lấy bằng về đập muỗi luôn ấy chứ :binhsua35:

e tìm mãi mà k có bài nào về gõ cap chuyên nghiệp nhỉ ....cách gõ thời gian tư thế ngồi ngke nhạc nhỉ :binhsua36:
e vừa mới đưa ra 1 quyết định là mấy hôm nữa k đi thi cao đẳng nữa ở nhà kiếm tiền vì e thấy tổng lương tháng này sau 6 tháng vật vờ của e khá ổn .
Có ai cùng trí hướng với e k .Chỗ làm e mới đầu tư nè :m022:

Lương 6 tháng vừa rồi của bạn bình quân là bao nhiêu 1 tháng thế bạn mà lại quyết định ko đi thi? Bạn cứ đi thi đi, về lâu về dài, rồi nay mai đi học thì vẫn có thời gian để cap mà. chẳng lẽ bạn định gắn bó với nghề cạp này cả đời sao?
Avatar là hình của bạn hả? :binhsua44:

$ của các bác về ví PM hết chưa nhỉ ?

Lương 6 tháng vừa rồi của bạn bình quân là bao nhiêu 1 tháng thế bạn mà lại quyết định ko đi thi? Bạn cứ đi thi đi, về lâu về dài, rồi nay mai đi học thì vẫn có thời gian để cap mà. chẳng lẽ bạn định gắn bó với nghề cạp này cả đời sao?
Avatar là hình của bạn hả? :binhsua44:
cao đẳng thi chi nữa bác, đại học còn thất lên thất xuống cao đẳng lên trời có việc làm à :binhsua41:

về từ tối qua rồi bạn? bạn chưa có à? Qlink tuần này trả sớm lém

Chắc một số bác trả trước, một số bác trả sau quá, sao giờ này mình chưa được pay nữa ta ? :binhsua43:

Lấy bằng đại học xong cũng về mmo tiếp 1 thời gian thôi bác , chứ đâu phải có = là có việc làm liền , xui xui lấy bằng về đập muỗi luôn ấy chứ :binhsua35:

đập muỗi là chuyện đường nhiên rồi :binhsua41: ( ko quen biết là đập muỗi ngay )
Nhưng vẫn phải đi học cho biết mùi đời thôi :binhsua36:
ở nhà ù ù cái máy mệt lắm.
Đi học còn ngắm gái nữa chứ :binhsua07:

cao đẳng thi chi nữa bác, đại học còn thất lên thất xuống cao đẳng lên trời có việc làm à :binhsua41:

sao bạn lại có thể nghĩ như vậy được, mình có điều kiện thì mình cứ đi học thôi. Đại học thất nhưng có khi trung cấp ra trường lại có việc luôn. Thời buổi ai cũng muốn làm thầy mà k muốn làm thợ thì k biết thế nào được cả. Thời thế mà. Các bạn cũng k thể chắc chắn rằng nghề cap này có thể tồn tại mãi được hay k mà?
Vì vậy cứ đi học nếu có điều kiện thôi, học mình vẫn có thể cap mà:binhsua162::hoc:

- - - Updated - - -

Chắc một số bác trả trước, một số bác trả sau quá, sao giờ này mình chưa được pay nữa ta ? :binhsua43:

Yên tâm trong ngày hôm nay bạn sẽ được paid thôi mà

Bậy rồi bác, có khi bằng Cao Đẳng và Trung cấp lại xin việc dễ hơn Đại Học vì Hệ số lương trả cho Trung cấp và Cao Đẳng ít hơn Đại Học, nên Doanh nghiệp họ thích hơn, tiết kiệm được nhiều thì Doanh nghiệp nó tiết kiệm.
Bác Show được pay tiền PM chưa ?

Bậy rồi bác, có khi bằng Cao Đẳng và Trung cấp lại xin việc dễ hơn Đại Học vì Hệ số lương trả cho Trung cấp và Cao Đẳng ít hơn Đại Học, nên Doanh nghiệp họ thích hơn, tiết kiệm được nhiều thì Doanh nghiệp nó tiết kiệm.
Bác Show được pay tiền PM chưa ?
có gõ đâu mà đc pay bác , nghĩ gần cả tháng nay , thứ 2 tuần này làm lại thôi , bữa h` đói quá rùi :binhsua37:

:binhsua38:Mừng bác snow lên top nhé!

:binhsua38:Mừng bác snow lên top nhé!

Lên ấy lên mấy bữa rồi bác, lên pro mà không event cho bà con topic Qlink :D

Nghĩ tay đi tắm thôi :)

e tìm mãi mà k có bài nào về gõ cap chuyên nghiệp nhỉ ....cách gõ thời gian tư thế ngồi ngke nhạc nhỉ :binhsua36:
e vừa mới đưa ra 1 quyết định là mấy hôm nữa k đi thi cao đẳng nữa ở nhà kiếm tiền vì e thấy tổng lương tháng này sau 6 tháng vật vờ của e khá ổn .
Có ai cùng trí hướng với e k .Chỗ làm e mới đầu tư nè :m022:

Một quyết định sai lầm đó bạn. Mình nghĩ bạn cứ nên thi đi, k đậu thì thôi, đậu thì mình vẫn làm MMO bt mà. MMO cho dù nhiều ít thì nó cũng k có tính ổn định lâu dài, vì vậy chỉ đk xem như là nghề tay trái thôi. Bạn nên suy nghĩ lại đừng để hsau hối hận nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week