[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Mới nghĩ lưng chút, giờ làm việc tiếp, topic vắng lặng quá, up lên cho xôm nào :binhsua14:

lâu rồi mới làm lại qlink , rate thấp quá được mỗi là load nhanh, pay cũng khá nhanh . tình hình này chắc tình hình pay sắp ổn định roài. hì hì:binhsua07:
CÓ BÁC NÀO CÓ WEB BÁN PM UY TÍN CHO E XIN CÁI WEB VỚI AK. TKS CÁC BÁC NHIU NHIU :binhsua07:

lâu rồi mới làm lại qlink , rate thấp quá được mỗi là load nhanh, pay cũng khá nhanh . tình hình này chắc tình hình pay sắp ổn định roài. hì hì:binhsua07:
CÓ BÁC NÀO CÓ WEB BÁN PM UY TÍN CHO E XIN CÁI WEB VỚI AK. TKS CÁC BÁC NHIU NHIU :binhsua07:
Exchange của mmo uy tín , nhanh gọn nhất nhé bác
https://exchange.mmo4me.com/?mmo4me

Em thấy bác cứ gõ suốt , ngày chắc cũng hơn 10$ bác nhĩ :binhsua03:

Rate Qlink lẹt đẹt thế này, làm sao nỗi 10$ bác ạ :binhsua58:

:binhsua04:hix mới dậy mà lắm cm ở đây trôi nhanh thế zời :binhsua36:
E thấy giờ đi học phí thời gian lắm:m147:
Nhìn con chị e đại học giờ vẫn còn đang thất nghiệp thì cao đẳng giờ bảo e sang thái lan sao :m142::m142::m142:
Lương sau 6 tháng mấy tháng trước thì lẹt đẹt 500k 600k hiện giờ thì e gõ cap xong cko vào HIYP thì lương e gấp 10 lần như thế .e chả biêt ai cũng khuyên e đi học nữa mà học để làm j bây giờ :m197:

e không biết các bác thế nào chứ e hiện giờ gõ vẫn chậm lắm sp khoảng 21 nhưng mà ngày e gõ 10k thì thấy bình thường mà thoải mái lắm :binhsua03:
Chả nhẽ giờ e đi học cao đẳng rồi ra làm 1 thằng công nhân 1 thằng ku li sao :binhsua85:

Nhìn con chị e đại học giờ vẫn còn đang thất nghiệp thì cao đẳng giờ bảo e sang thái lan sao :m142::m142::m142:
Lương sau 6 tháng mấy tháng trước thì lẹt đẹt 500k 600k hiện giờ thì e gõ cap xong cko vào HIYP thì lương e gấp 10 lần như thế .e chả biêt ai cũng khuyên e đi học nữa mà học để làm j bây giờ :m197:

Nên nghĩ kĩ đi bác :)

Bác nghĩ cái nhất thời quá, học được làm việc bên ngoài sẽ hơn MMO vô cùng nhiều. :binhsua01:

Cho mình hỏi rate của Qlink là tính theo giờ Việt Nam luôn hả mấy bác :D

Cho mình hỏi rate của Qlink là tính theo giờ Việt Nam luôn hả mấy bác :D

Khi bác log vào web Qlink, thì cái rate đó là rate của Qlink, bác cộng 11 giờ sẽ ra giờ Việt Nam mình :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week