[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Ai biết chỉnh cái soft XD 2 khung cho nó hiện loading ở cả 2 khung nhưng mình chỉ phải gõ cố định khung trên không ! Chứ không chuyển lên chuyển xuống ý
Up lên cho ai xài XD chỉ hộ mình cái nào

soft XD khác bubu ở chỗ đó nên nhiều người dùng bubu rồi không quen dùng XD nữa

Ai biết chỉnh cái soft XD 2 khung cho nó hiện loading ở cả 2 khung nhưng mình chỉ phải gõ cố định khung trên không ! Chứ không chuyển lên chuyển xuống ý

Cái đó không được rồi bác, chỉnh 2 khung thì đương nhiên nó load ra 2 khung chứ không thể chỉ load 1 khung !

Thôi, khuya rồi, đi ngủ, các bác làm việc vui vẻ nhé. chiều giờ gõ Qlink không được bao nhiêu hết.

mấy pác vào đc web qlink k vậy? sao tui vào k đc vậy trời, k bít do qlink hay tại máy nữa :(

không uổn công chợ đợi ,huhu :binhsua79:

Nhớ bấm cái Thanks cho người thông báo :D

- - - Updated - - -

mấy pác vào đc web qlink k vậy? sao tui vào k đc vậy trời, k bít do qlink hay tại máy nữa :(

Vẫn vào bình thường bác ạ.

vào bình thường bác, avatar của bác nhìn quen quen, giống 1 men trên 4rum tinhte
Cái avatar đó làm PTS đó =)) trời mới đổi IP nó mới vào đc :(

mấy cái 4 chữ thì đánh thế nào các bác? 2 chữ đầu thôi hay đánh cặp 2-2? mà em đánh lâu lâu bị kick ra là sao nhỉ (Qsoft)?

Đêm qua vừa mua XD, đập bàn phím phải đến chục lần vì cái IBanking mãi ko chuyển dc tiền... mua dc thì chưa gõ dc bao nhiêu nghe tin bubu fix :( Tiếc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week