[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Load ngon mà rate nhìn nãn wa :binhsua04:

Rate nãn nên load mới ngon đó bác, chứ rate tốt thì load thì nãn. Tỉ lệ nghịch giữa load và rate :)

hiện h` load nãn mà rate nãn luôn nè :binhsua76:

Mới đây mà load nãn rồi sao bác, mới hồi nãy bác nói nhanh mà, nhanh chậm thất thường vậy ta, ông Qlink này :binhsua76:

soft bu bu ko chiến được các bác chiến soft j thế ?

Nghĩ tay ăn cơm, mới có 1id được min :D

soft xd gõ bubu lạ quá , ưa đứng acc hoài
load cũng đc 5 id speed 28
Cậu nói sao chứ..soft Xđ mà bị treo acc là bị band 10p rồi đấy, cố mà log lại acc đó nó cho đi lun, còn soft Bubu bị đơ acc thì f12 lại nó sẽ chạy (tùy), vì giờ thằng QLink cho thêm cái lỗi misue vào nên hơi cực :(
Nếu soft Bubu mà thấy nó ko là nên log vao web mà xem :)

Cậu nói sao chứ..soft Xđ mà bị treo acc là bị band 10p rồi đấy, cố mà log lại acc đó nó cho đi lun, còn soft Bubu bị đơ acc thì f12 lại nó sẽ chạy (tùy), vì giờ thằng QLink cho thêm cái lỗi misue vào nên hơi cực :(
Nếu soft Bubu mà thấy nó ko là nên log vao web mà xem :)
Lạ vậy nhỉ? Mình canh log ID vừa sp của mình, trong lúc làm sẽ có ID bị đơ ko load nữa nhưng mình toàn để đó ko log ra (trừ trường hợp bị nhiều ID làm giảm sp thì mình mới log ra hết add ID mới vào) thì nó chỉ đơ khoảng 2-3 phút là tự động lấy code về lại (nhưng mà thấy lâu quá mà ID nó vẫn loading ... thì tim đập lô tô ...thoát ra vào panel xem tình hình ). Chưa bị ban lần nào vì cái này :binhsua08:

các bác tham gia Qlink bao lâu mới lên được 5$/ngày?

Mới làm cũng lên được chỉ tùy bạn bỏ bao nhiêu thời gian 1 ngày thôi chứ không phải làm công ăn lương nhé :binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week