[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
mình là người mới mong mọi người giúp đỡ:binhsua113:

Biết thì chia sẻ với bác à, bác cứ yên tâm, mấy bác ở đây nhiệt tình lắm :D

mấy bác ver pp = gì thế , em tính chờ tháng 9 đi làm cái visa acb :binhsua58:

mấy bác ver pp = gì thế , em tính chờ tháng 9 đi làm cái visa acb :binhsua58:

Nghe các bác thường ver thì ver bằng ACB thì ok nhất đó bác. Đến tháng 9 khuyến mãi hay sao mà đến đó bác đi làm thẻ vậy ?

Tuần này nản chả buồn làm nữa rồi :(
hôm Bubu k log đc đành mua soft XD tối hôm đó bị ban 7id 700 -778 code mới cay chứ
Tối qua 3h30 thấy load rùa quá log 7 id vẫn rùa :(
thế là lôi soft XD ra gõ 6 id gõ k kịp thở .
Đc 1 lát thấy đứng hình .vào panel kiểm tra 1 cái ban 10p 5 cái đi luôn dịch ra là lỗi mìn mèo j đấy .
lần trc ông nào bảo k phải do soft vào đây đập phát chết luôn .:(
Tổng tuần ít nhất phải đie 8k cap mất mà lại còn chỉ gõ max rate :((
Cá biệt là có cái id 778 98% nó ban mà muốn đấm nhau quá :(
Tóm lại đình công 2 tuần lấy tiền tiết kiệm mấy tháng qua gõ cap đi du lịch :((((
Các bác ở nhà mạnh giỏi nhé :binhsua117:

Nghe các bác thường ver thì ver bằng ACB thì ok nhất đó bác. Đến tháng 9 khuyến mãi hay sao mà đến đó bác đi làm thẻ vậy ?
Hi tui sinh 24/12/1995 mà trong thẻ cnmd ghi là 18/9/1995 nên chờ tới 18/9 mới đủ 18t đi làm acb đó bác :binhsua46:

bubu qlink update rồi bạn. đã dùng dc.

Tuần này nản chả buồn làm nữa rồi :(
hôm Bubu k log đc đành mua soft XD tối hôm đó bị ban 7id 700 -778 code mới cay chứ
Tối qua 3h30 thấy load rùa quá log 7 id vẫn rùa :(
thế là lôi soft XD ra gõ 6 id gõ k kịp thở .
Đc 1 lát thấy đứng hình .vào panel kiểm tra 1 cái ban 10p 5 cái đi luôn dịch ra là lỗi mìn mèo j đấy .
lần trc ông nào bảo k phải do soft vào đây đập phát chết luôn .:(
Tổng tuần ít nhất phải đie 8k cap mất mà lại còn chỉ gõ max rate :((
Cá biệt là có cái id 778 98% nó ban mà muốn đấm nhau quá :(
Tóm lại đình công 2 tuần lấy tiền tiết kiệm mấy tháng qua gõ cap đi du lịch :((((
Các bác ở nhà mạnh giỏi nhé :binhsua117:

Kelly tiết kiểm giỏi ghê nhỉ?chắc phải có vài chục chai ấy nhỉ? Đi du lịch về xong liệu có kêu đói k thế? lúc đó lại hộc tốc cap ngày đêm đấy nhé? Thế vẫn quyết định k đi thi cao đẳng hả? :binhsua166:

rate của Qlink xem ở đâu vậy các pro, em đọc trang 1 không thấy Rate đâu cả, vào trang web Qlink cũng ko bik rate thế nào ?

rate của Qlink xem ở đâu vậy các pro, em đọc trang 1 không thấy Rate đâu cả, vào trang web Qlink cũng ko bik rate thế nào ?

kick 10 phút, em login website thì nó báo thế này?New Bitmap Image (7).jpg thế acc này coi như đi tong không xài soft được nữa à??mà sao nó biết em xài soft (bubu) ??

Last edited by a moderator:
nguyên nhân bị kick 10 phút là gì bác? bỏ nhiều, đánh sai hay timeout...mấy thứ đó em đều hạn chế tối đa, hôm nay ít hơn hôm qua mà sao h mới bị nhỉ? mà kick nhiêu lần nó cho ra đi thế bác?

kick 10 phút, em login website thì nó báo thế này?View attachment 27184 thế acc này coi như đi tong không xài soft được nữa à??mà sao nó biết em xài soft (bubu) ??
mấy acc banned thế này tốt nhất là thay dàn acc mới vào gõ những acc này qua ngày hôm sau gõ tiếp. Nó cảnh báo thôi chứ có hồi nào nó chặn được ace VN đâu, kiểu gì cũng lách được mà;))

nguyên nhân bị kick 10 phút là gì bác? bỏ nhiều, đánh sai hay timeout...mấy thứ đó em đều hạn chế tối đa, hôm nay ít hơn hôm qua mà sao h mới bị nhỉ? mà kick nhiêu lần nó cho ra đi thế bác?

Kick 3 lần/ ngày là ID ra đi bạn à.

Cả chiều nay ko vào dc soft qlink, có bác nào bị như em ko. Chả sơ múi dc gì cả :binhsua49:

Soft của phần mềm Qlink hả bác. Vẫn load bình thường mà :)
Đi tắm chiều, các bác cap vui vẻ nhé.

Hi tui sinh 24/12/1995 mà trong thẻ cnmd ghi là 18/9/1995 nên chờ tới 18/9 mới đủ 18t đi làm acb đó bác :binhsua46:
Ra Sacombank làm cái VISA All For You(Thẻ Trả Trước) 10 phút có thẻ. Nạp tiền là ver thôi! Mình mới làm cái verify xong rồi! Nhanh gọn lẹ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week