[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Nghĩ tay đi tắm chiều :) Đã được thêm 2 ID đủ min :D

thì code đó có lúc dễ lúc ngoằn quá trời , dễ thì gõ còn khó quá nhấn esc , bác nhấn ? cũng như esc thôi :binhsua01:

loằng ngoằng mình gõ gì mình thấy, còn mình chỉ gõ ? khi code dấu x, sorry... hay k có gì cả.

loằng ngoằng mình gõ gì mình thấy, còn mình chỉ gõ ? khi code dấu x, sorry... hay k có gì cả.
bác pro thế cơ à , em vừa vào 1, 2 ngày đầu chả thấy đc mấy code dài + loằn ngoằn trắng đen ấy , 1 tuần mới đc và bây giờ hok bỏ sót 1 code ;)) bác sĩ chiến tuốt :binhsua07:

Mình cảm thấy gõ ? ít bị dính chưởng hơn ESC. Nếu nó ra nhiều hình giống nhau thi 1 cái mìh gõ đúng, 1 cái gõ ?. Ra liên tục thì pause lại đợi lát zô típ.:binhsua07:

Bác cap over day lun ah :binhsua02:

Hồi trưa mình có ngủ đến 15h, thức dậy ăn chuối ngồi chơi hồi mới gõ tiếp bác ạ. Mới tắm xong, ăn cơm đây các bác :binhsua79:

Hồi trưa mình có ngủ đến 15h, thức dậy ăn chuối ngồi chơi hồi mới gõ tiếp bác ạ. Mới tắm xong, ăn cơm đây các bác :binhsua79:
Giờ mà qlink tăng 0,1 hay 0,5 là đủ rồi :) :binhsua02:

Sặc, làm 7acc mà 5 acc bị kick lien tục, có ai bít chuyện gì đang xảy ra k? :((

các bác cứ ăn cạp,ngủ cạp,chơi cạp thế này thì bao giờ mới nghèo được:binhsua88:

Sặc, làm 7acc mà 5 acc bị kick lien tục, có ai bít chuyện gì đang xảy ra k? :((

Sao bác làm kick hoài vậy :(

Giờ này vào trang chủ Qlink bấm close cái khung Download ko được ! Các bác có ai bị ko nhỉ ?

tui bấm bt thôi bác , thử f5 web lại xem hoặc tắt lun trình duyệt :binhsua02:

Ok bác, để làm theo cách bác :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105