[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
code ko đọc được hoặc khó đọc là code bác sĩ. bạn có đọc toa thuốc của bác sỉ lần nào chưa?
Mình chưa, trước làm qlink 1 thời gian xong bỏ nửa năm giờ lại làm tiếp. Nên không biết giờ có trick nào dùng được không, cũng ko biết thuật ngữ. Vừa gõ 4 acc đủ minpay >95% code đúng chắc cũng ko có vấn đề gì. vẫn 800 code minpay phải ko bạn nhỉ :D

Mình chưa, trước làm qlink 1 thời gian xong bỏ nửa năm giờ lại làm tiếp. Nên không biết giờ có trick nào dùng được không, cũng ko biết thuật ngữ. Vừa gõ 4 acc đủ minpay >95% code đúng chắc cũng ko có vấn đề gì. vẫn 800 code minpay phải ko bạn nhỉ :D

trick chiến gì bị ban acc lại kêu

Tự nhiên vào PM thấy có $ của QL paid nè, tưởng acc band k0 đc paid chứ ai biết đâu. hê hê
23:53 18.06.13Receive24975127U2721100
DATAEn
+1.91.9Received Payment 1.9 USD from account U2721100. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.
Mà sao k0 có mail thông báo gì cả, ai giúp tớ cài được k0?

Last edited by a moderator:
Tiền về tuần này sớm nhỉ!

Tự nhiên vào PM thấy có $ của QL paid nè, tưởng acc band k0 đc paid chứ ai biết đâu. hê hê
23:53 18.06.13Receive24975127U2721100
DATAEn
+1.91.9Received Payment 1.9 USD from account U2721100. Memo: API Payment. Qlinkgroup Payment.
Mà sao k0 có mail thông báo gì cả, ai giúp tớ cài được k0?

bi banned nhưng đủ 800 code/ acc vẫn dc pay nha bạn.

bạn vào setting của PM mà chỉnh :v

mình mới tham gia qlink, mọi người cho mình hỏi xíu:
.Qlink tự rs & pay vào thứ mấy vậy? Và có thông báo gì về email không?
.Mình đăng ký nhiều acc ở qlinkgroupsupervisor thì dùng soft bubu chiến cùng lúc ok chứ?

.Mình đăng ký nhiều acc ở qlinkgroupsupervisor thì dùng soft bubu chiến cùng lúc ok chứ?
éc đăng kí 1 acc ở qlinkgroupsupervisor thôi! sau đó vào acc đó tao id con ra BUBU mà chiến

vâng bạn rất bá đạo dùng accout chủ chiến luôn chứ ko thèm chơi acc cọn :D

ACE ai có link soft Bubu Qlink Final 1.0 cho mình xin với :) soft 2.1 nhìn chói mắt quá

2 việc này có khác gì nhau không nhỉ

giống nhau là accout đều làm trên soft bình thường , khác nhau về vấn đề gặp sự cố hệ thống hoặc panel được pay sớm panel pay muộn.

- - - Updated - - -

tạo acc con ở đâu vậy bạn :'(

đăng nhập vào panel qlink click vào Employees - > Add new candidate -> tạo accout thôi

- - - Updated - - -

ACE ai có link soft Bubu Qlink Final 1.0 cho mình xin với :) soft 2.1 nhìn chói mắt quá

mình có bản 1.4 lấy ko :d

giống nhau là accout đều làm trên soft bình thường , khác nhau về vấn đề gặp sự cố hệ thống hoặc panel được pay sớm panel pay muộn.

- - - Updated - - -

đăng nhập vào panel qlink click vào Employees - > Add new candidate -> tạo accout thôi

- - - Updated - - -

mình có bản 1.4 lấy ko :d

vâng 1.4 cũng được :) inbox giùm mình nhé

1.0 làm gì mà xài đc! từ 2.0 là update mới theo Qlink rồi! bạn lấy về chả ra 1 capt nào đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back