[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
xác nhận PP đã có xiền.

xác nhận PM chưa về nhé:D

mình gõ bị trừ 10% à, rồi cái nữa sao bấm giờ nào rate cũng 0.75 hết. anh em giúp với

cái 0.75 là nó tính TB cho bạn vui thôi.. nó tính theo giờ đó. bạn vào PS nhấp vào số $ của TK nào đó là xem được giờ nào gõ được bao nhiêu code. thank cái nha

Các bác cho em hỏi cái cột "paid to supervisor" trong hình này có nghĩa là gì thế nhỉ
Và cách sử dụng commission như thế nào ạ? Có phải nhìn vào paysheet, cộng tổng số code /1000 rồi x commission không? Nếu không làm phép tính đó thì rate của ref = rate của sup phải không ạ? :D

PP đã về, PM chắc lại đến t4
Các bác cho em hỏi cái cột "paid to supervisor" trong hình này có nghĩa là gì thế nhỉ
View attachment 26719
Và cách sử dụng commission như thế nào ạ? Có phải nhìn vào paysheet, cộng tổng số code /1000 rồi x commission không? Nếu không làm phép tính đó thì rate của ref = rate của sup phải không ạ? :D
cái hình nãy chỗ nào của panel vậy bác??

Tất nhiên là đã ai có tiền đâu.Qlink giảm rate chán chả buồn cap.
Cả đêm ngồi học off mà đến giờ vẫn đang loạn hết cả đầu đây này :binhsua39:

thank

cái 0.75 là nó tính TB cho bạn vui thôi.. nó tính theo giờ đó. bạn vào PS nhấp vào số $ của TK nào đó là xem được giờ nào gõ được bao nhiêu code. thank cái nha
nhưng giờ nào vào bấm thử nó cũng tính vậy hết 3-4h chiều cũng thế bấm 800 rồi nghĩ thì sao trung bình dc, thứ 2 là mình làm được 0.66 mà bị trừ 10% còn khoảng 0.59 gì đó mà acc nào cũng bị trừ hết

Qlink ít người cạp quá chứ không đình công bỏ mịa nó :binhsua04:

Paypal đã về tối hôm qua 23 giờ.
Nhưng $ của tuần trước mình vẫn chưa nhận được, mail thì nó không trả lời. Bà già nó :binhsua85:

ai có paysheet tuần 13/6 - 20/6 chưa, sao mình chưa có ta, lại có paysheet tuần 21/6 - 27/6. Và Paypal đã nhận được tiền nhé

Tiền tuần 13/6 - 20/6, nó trả bác chưa ? Mấy hôm nay bác mail nó có trả lời không bác ?

- - - Updated - - -

Nóng thế bác, đợi chờ là hạnh phúc :binhsua03:

Đợi cả tuần qua rồi bác ạ, hic :(
Mail nó cũng không trả lời nữa, không biết nó đang trốn tránh trách nhiệm hay sao đây !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week