[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Thôi chết rồi ban 1 phát 5 acc :m071:

- - - Updated - - -

Sao hnay qlink khó tính vậy trời :m195:

Đúng là tiền nào của đấy thật .
E khuyên thật bác nào đang gõ soft free thì sang dùng XD đi bên bu bu e gõ đc có speed 22 mà sang XD gõ lên đc 28 :binhsua146:
Có 0,5 /1 tháng .
Cảm ơn bác snow đã giới thiệu e nhé :m101:

thật ra bubu không tính code bỏ qua vào speed nên vậy. speed phụ thuộc mình gõ vì phần mềm load lòa full chứ không như web lúc nhanh lúc chậm. anh em muốn phấn đấu tăng speed thì làm phần mềm nào cũng được miễn là quen mắt chứ đừng nghĩ do phần mềm là chít đó.

ngoài lề tí , có bác nào biết sao cái soft bubu đăng nhập toàn báo lỗi ko , sáng nay vẫn vào đc vậy mà

Xui quá

vừa bị banned vv 1 acc trên soft XD 8$ ra đi :binhsua160: thôi để chừng nào bubu fixx thì làm chứ kiểu này chắc chết

chuẩn tối 12h qua đến 4 giờ gõ đc 6k nó ban mẹ mất 3k đang điên k buồn gõ nè :binhsua136:

Tạo panel như thế nào nhỉ

các bạn ơi tạo nhiều acc qlink 1 lúc trong 1 email thì làm như thế nào các bạn chỉ mình vs

hết tuần này ae đình công đi.làm nhiều cũng pải nghĩ chứ:binhsua160:

Qlink Downnnnnnnnnnnnn! :binhsua164:

Có ai vào đc web qlink k? sao tui ko vào đc, thế mà cái soft Xđ nó lại login đc mới ghê chứ :(

thánh tun hiển linh giúp dân tình cái ạ
kinh nghiệm là riêng XD cái gì cũng tốt nhưng ngoại trừ qlink thì gõ dễ bị ăn ban lắm :binhsua160:

thánh tun hiển linh giúp dân tình cái ạ
kinh nghiệm là riêng XD cái gì cũng tốt nhưng ngoại trừ qlink thì gõ dễ bị ăn ban lắm :binhsua160:
ban hay ko là do cách gõ, đâu phải do soft đâu bác

- - - Updated - - -

Thôi chết rồi ban 1 phát 5 acc :m071:

- - - Updated - - -

Sao hnay qlink khó tính vậy trời :m195:
may wa sáng nay gõ mega, bác nãy tạo acc con mà điền thông tin đầy đủ chi mệt vậy, chỉ cần user và pass là chiến dc rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week