[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
đúng như bác nói thật. máy e cầu hình hơi cùi... nên chạy qlink hơi chậm. Chậm từ lúc khởi động cho đến thao tác, cho đến cả lúc gõ captcha, có cảm giác bị delay 1 khoảng thời gian nhỏ từ lúc gõ phím đến lúc hiện chữ :D. Nhưng cũng ko ảnh hưởng quá nhiều :D
Vừa làm 3 acc soft Xđ mà cũng bị band misue 10p :( Mong là pác tũn fix cho ae :( ko thì ko soft nào đỡ đc thằng qlink này đâu. :(:binhsua09:

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Nếu muốn an toàn thì các bác làm trên soft của Qlink ấy, chắc Qlink đang ngăn chận các phần mềm bên thứ 3, các bác gõ bị kick 10 phút, đỗ lỗi cho người viết soft, mấy bác viết soft nghe được buồn lòng lắm :binhsua87:

managerqlink

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Nếu muốn an toàn thì các bác làm trên soft của Qlink ấy, chắc Qlink đang ngăn chận các phần mềm bên thứ 3, các bác gõ bị kick 10 phút, đỗ lỗi cho người viết soft, mấy bác viết soft nghe được buồn lòng lắm :binhsua87:

ngăn chặn bằng niềm tin :D thấy có đợt nó update soft liên tục để chặn soft thứ 3 nhưng mãi vẫn vậy thôi :D

soft cua QLINK lam j mo duoc 2 acc luc đâu , auto hot key minh có đây !

Hồi trước khi mình mới gõ captcha, 3 năm trước, mình mở 2 phần mềm gõ được. Nhưng hiện tại, mình không có thử mở 2 phần mềm :D Nên mình chỉ góp ý cho bác madoi dùng chuyển đổi được ko ấy :)

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
em mới tham gia, test nhiều dự án thấy Qlink rate trung bình nhưng load hình lên liên tục...sau khi enter có khi lên hình ngay, có khi tầm nữa giây chậm lắm cũng chưa tới 2s...vậy có gọi là nhanh chưa bác?!

thieunq92

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Chat with me via Skype
Các soft fee đều hoàn hảo (trừ Qlink), soft Bubu là hoàn hảo nhất dành cho Qlink, chỉ là speed hơi chậm, vì vốn dĩ các soft khác độ nặng chưa đến 1mb, còn Bubu là 14mb, giải nén add acc cũng lên 20mb, ko biết máy cái dung lượng này có ảnh hưởng gì đến speed k? :D:binhsua06:

không có liên quan đâu bác soft bubu nặng hơn là do nhiều file hơn nên giao diện của bubu nhìn đẹp hơn mấy cái kia :binhsua06:

- - - Updated - - -

đúng như bác nói thật. máy e cầu hình hơi cùi... nên chạy qlink hơi chậm. Chậm từ lúc khởi động cho đến thao tác, cho đến cả lúc gõ captcha, có cảm giác bị delay 1 khoảng thời gian nhỏ từ lúc gõ phím đến lúc hiện chữ :D. Nhưng cũng ko ảnh hưởng quá nhiều :D

soft của qlink gõ có được 1 acc nên nó bị delay là đúng roi còn gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week