[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Nghĩ tay đi tắm thôi, chiều nay load rùa quá :binhsua28:

không có liên quan đâu bác soft bubu nặng hơn là do nhiều file hơn nên giao diện của bubu nhìn đẹp hơn mấy cái kia :binhsua06:

- - - Updated - - -

soft của qlink gõ có được 1 acc nên nó bị delay là đúng roi còn gì
Không phải vậy, ý mình là giả sử mình gõ chữ a, thì phải có 1 khoảng thời gian tầm 300-500ms sau thì chữ a nó mới hiện ra, như mình đã nói ở trên, có lẽ do máy mình cùi, mà bubu lại khá nặng. Nhưng dù sao thì cũng phải thừa nhận làm việc bằng bubu thích : giao diện đẹp, có phím tắt pause / start , và không bị đơ acc :D
Không biết có phải do mình tưởng tượng ra không nhưng có cảm giác dùng soft của qlink hoặc soft XD thì code dễ nhìn hơn, ko có nhiều mấy cái loằng ngoằng :D

Bubu vẫn chưa đăng nhập được! :binhsua72:

có ai đã inbox cho bác tunvit chưa bác tunvit có vào box này bao giờ đâu

Pro nào hướng dẫn cách làm soft Xđ mà ko bị band cái nào..! K có gì cạp chán quá :binhsua03:

Pro nào hướng dẫn cách làm soft Xđ mà ko bị band cái nào..! K có gì cạp chán quá :binhsua03:

Cái đó bạn pm hỏi bác Xuân Đức, vì bác ấy là người viết soft.

vừa inbox bác tunvit rồi :binhsua07:

Bác ấy hồi nãy thấy đang chém gió với MOD Bình ngoài chat box ấy mà, bạn ra ấy tìm xem :D

vừa nãy đang chém gió nhưng bây giờ đi uống bia rồi :binhsua76:
Thế pác ấy có fix k? Mình nghĩ là pác ấy sẽ fix, vì đợt update server vừa rồi pác ấy đã làm cho ae captcha mà. :) :binhsua07:

Tình hình là e chả biết có phải cách k nhưng hồi chiều e gõ 5 acc cùng 1 lúc đủ min thì thôi e k dừng lại.
Thấy k bị ban .ae thử xem

các bác đừng xài cái "2 khung small delay" nó load code nhanh nhưng dễ bị ban nhanh. Khuyến khích xài "2 khung" bình thường thôi :binhsua06:

P/s: mình nghĩ có người ko bị ban, có người bị ban là do cái small delay

Qlink đang bị điên rồi. mình nhận thấy nó bất ổn từ hôm kia. banned mà lí do rất vớ vẩn ( booby-traps ) với missue gì gì ấy. anh em tạm thời tìm dự án nào làm . ko phải do soft . nhớ mấy tháng trước có đợt nó ban dã man cả panel luôn chứ ko riêng gì ID . có lẽ lại bão rồi . chán ghê

Qlink đang bị điên rồi. mình nhận thấy nó bất ổn từ hôm kia. banned mà lí do rất vớ vẩn ( booby-traps ) với missue gì gì ấy. anh em tạm thời tìm dự án nào làm . ko phải do soft . nhớ mấy tháng trước có đợt nó ban dã man cả panel luôn chứ ko riêng gì ID . có lẽ lại bão rồi . chán ghê

Bão lại nổi ở đảo Qlink nữa sao ? Nãy giờ không có gõ, nghe bác nói mà sao thấy hiu quá :(

Ai biết chỉnh cái soft XD 2 khung cho nó hiện loading ở cả 2 khung nhưng mình chỉ phải gõ cố định khung trên không ! Chứ không chuyển lên chuyển xuống ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week