[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
do soft XD đó bác, sáng gõ XD thì bị ban 3 acc ( trước kia toàn gõ bubu ) ức quá chiều quay lại bubu lại bình thường, nhưng hnay gõ bubu thì bị ban 10' 2 lần. Mọi khi đâu có thế, mình gõ speed 35~38 tỉ lệ gõ đúng 95~96 nhé, đỡ nghi ngờ newbie gì !!

soft bubu cũng điên , xd cũng điên , h` ko bik làm soft nào luôn :binhsua31:

hjx.Mạng fpt mấy ngày nay bị gì ko biết nữa.Vào ggs cả buổi ko được.Load web thì chậm hơn dcom khi hết 500mb.Load rùa hơn là rùa.1 trang cả phút.Còn xem phim 720p thì bình thường.Chả hiểu nổi

FPT mấy hôm nay load rất nãn, vào 4rum mình thậm chí vào còn rất lâu, phải reset modem mấy lần mới vào được.
Ps : Vậy là đã rõ, dạo này thường thì các bác xài FPT gõ Qlink hay bị kick và và hay bị banned. Chứ không phải do soft bác Xuân Đức hay soft anh Tú.

Tình hình là nóng mặt với FPT gọi tổng đài anh đầu tiền nói là bị sự cố vào web quốc tế chậm(tự dưng cái điện thoại hết tiền) gọi anh thứ 2 nói không có gì cả bình thường. ping tới google còn request time out! Ức chế! Móc 3G ra xài gõ Qlink quyết liệt! Load ok! :binhsua45:

Tình hình là nóng mặt với FPT gọi tổng đài anh đầu tiền nói là bị sự cố vào web quốc tế chậm(tự dưng cái điện thoại hết tiền) gọi anh thứ 2 nói không có gì cả bình thường. ping tới google còn request time out! Ức chế! Móc 3G ra xài gõ Qlink quyết liệt! Load ok! :binhsua45:

Reset modem lại được mà bác :)

FPT đường truyền có vấn đề mới đầu tưởng do máy tính nhưng khi kiểm tra thì không phải . cùng vào 1 website dùng mạng FPT thì lúc kết nói được lúc không có lúc nó cà dựt nhưng khi dùng wifi chùa mạng vnpt thì vào ào ào @@

FPT mấy hôm nay load rất nãn, vào 4rum mình thậm chí vào còn rất lâu, phải reset modem mấy lần mới vào được.
Ps : Vậy là đã rõ, dạo này thường thì các bác xài FPT gõ Qlink hay bị kick và và hay bị banned. Chứ không phải do soft bác Xuân Đức hay soft anh Tú.
trước giờ gõ Qlink bằng FPT chưa bị baned lần nào! :binhsua44:

- - - Updated - - -

Reset modem lại được mà bác :)
Cả ngày reset cả chục lần nhưng đều pó tay!

reset modem và Ctrl + shit + delete trên trình duyệt tớ làm được mà

bác này có vẻ thích khoe speed nhỉ, có 32 mà suốt ngày um sùm, sợ ng khác ko biết hay sao ấy
thế bây giờ bác up tình hình load = cái gì để người ta biết? chẵng lẽ chụp ảnh post à hay là quay clip luôn :binhsua58:

đây là topic up tình hình load , tình hình pay , về dự án qlink
bác qua topic mega mà xem em post speed 7 speed 8 chắc cũng show speed lun chắc :binhsua43:

Last edited by a moderator:
thế bây giờ bác up tình hình load = cái gì để người ta biết? chẵng lẽ chụp ảnh post à hay là quay clip luôn :binhsua58:

đây là topic up tình hình load , tình hình pay , về dự án qlink
bác qua topic mega mà xem em post speed 7 speed 8 chắc cũng show speed lun chắc :binhsua43:

Bức xúc dữ à nha, thôi nhịn đi cu Show :D
Giờ này Qlink load nãn quá :binhsua96:

Up tình hình load từ lúc tập gõ captcha tới h` đây là lần đầu tiên bị nói là khoe speed đó bác :binhsua43:

Cả ngày reset cả chục lần nhưng đều pó tay!
Pác có dùng PP k mà dám reset nhìu lần thế? Reset thế nó đổi IP mà log vào PP nó block cho :))

- - - Updated - - -

Qlink load đều mà..mà tội cái tui FPT và mạng đang điên...grrrrrrrrrrrr :binhsua162:

Up tình hình load từ lúc tập gõ captcha tới h` đây là lần đầu tiên bị nói là khoe speed đó bác :binhsua43:

Cố bình tĩnh và bước tiếp bạn nhé :D

:)), up tình hình chỉ cần nói load nhanh hay chậm là đủ rồi bác, đâu phải ai cũng speed "nhanh" như bác đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week