[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.

bichsap

Junior
Reactions
75
MR
0.000
mình vừa tạo id thành viên để solo nhưng ko add thanh toán đc cho các thành viên tạo ra . cho mình hỏi là có phải qlink thanh toán vào acc chủ hết phải ko
nó chỉ pay acc chủ thôi bạn, acc con chỉ cần cái tên với pass để gõ là đủ rồi

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
có bác nào làm được trên Qlink bt không, ý em là từ lúc nó "bão" đến giờ mà vẫn làm sống sót thì bác vui lòng miêu tả lại tình trạng của bác?exp: xài soft gì, đánh giờ nào, bao nhiêu acc....để ae tham khảo với ạ!

Vẫn có những người gõ trên Qlink cilent vẫn ko bị gì bác à :)

tienvu

Senior
Reactions
227
MR
0.092
Chat with me via Skype
Kinh nghiệm khi mình làm soft Xuân Đức cho các bạn chưa đánh được này. Log 4-5 acc tùy tốc độ gõ tới khi thấy acc nào không load thì pause ngay lập tức. Log thêm acc gõ tiếp cho đạt speed. Cứ tiếp diễn tới khi mỗi acc bị ban 2 lần thì không gõ nữa vì 3 lần sẽ bị ban vĩnh viễn vì tội realease đợi tầm 1-2 tiếng lại log lại gõ bình thường. Cứ thế chiến thôi ( Soft XD 2 khung nhá ) ko phải delay !

noobmmo

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
update tình hình xiao nea có ai bị như mình ko
[h=1]CẢNH BÁO[/h]
We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.Tài khoản của bạn sẽ được mở cửa trở lại trong Mon Jul 15 09:03:11 2013 server time.

thanhddk

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
update tình hình xiao nea có ai bị như mình ko
CẢNH BÁO

We have detected that you have been abusing the system, f.e by using third-party clients to solve CAPTCHAs or running multiple instances of the official client. This is a severe offense in our service and will not be tolerated. If you continue with this activity you will be permanently suspended and you WILL NOT GET PAID.Tài khoản của bạn sẽ được mở cửa trở lại trong Mon Jul 15 09:03:11 2013 server time.
mình cũng xài xiaoa chưa bị lỗi này đều bị ban 1 acc 54x code vì releases..:binhsua46::binhsua46:
giờ sợ qá chả dám gõ tiếp nữa..:binhsua52:

Reactions
20
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hình soft XIAO..

Lúc chiều mình cũng vừa bị Releases 1 lượt 3 acc! Bị 2 lần sợ quá chả dám gõ nữa sang Mega lánh nạn luôn! :binhsua162:

bachkim20

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chat with me via Skype
Qua Kolo lánh nạn thôi! Đình công 1 tuần là tụi nó sợ thôi!:binhsua45:

Có vài bác gõ bị kick nhưng cũng có mấy bác gõ không bị gì hết, chắc sever bị điên :)
có lẽ vậy..:binhsua37: bác nào muốn chắc chắn thì tầm 5xx 6xx thì chuyển qua soft của nó gõ cho chắc...mình toàn chơi kiểu đó chứ tầm đó rồi mà bị ban thì:binhsua29::binhsua29:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week